Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hot] săn hàng Sales 2-9. Nồi cơm điện giá 29k

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi chuot406, 28/8/14.

Lượt xem: 2,414

1. chuot406 Thành viên cấp 2

Dear
    Hok biết post vào đây có sao hok, nhưng có thông tin muốn share cho anh em. hiện bên sieuthi1phantram.vn đang có 1 chương trình khuyến mãi khủng, nên mạo muội lên đây share cho anh em để săn hàng khủng. Chương trình này chạy được 3 ngày rồi, hôm trước iem me được cuốn sách x6-điệp viên hoàn hảo, nay nó bán nồi cơm điện, có hàng mà không share thông tin cho ae thì cũng buồn.
    Chương trình của em là nhân dịp đại lễ 2/9, bán hàng 29k. Mỗi ngày bán 1 mặt hàng, và chỉ có 10 sản phẩm được bán ra. bắt đầu từ 10h sáng nhé.
    hôm nay là bán nồi cơm điện. thiết nghĩ trong này sinh viên cũng nhiều, bỏ ra 29k mua 1 cái nồi cơm điện cũng hay. ^^!
    À, bảo hành chính hãng nhé. hàng mới ra sao thi hàng này như vậy..
    chốt, link chương trình của em nhé khuyến mãi 2/9 sieuthi1phantram
    ngoài ra còn 29 sản phẩm khác nhau được giảm giá 29%. các bạn cứ xem qua nhé. :D :D
    chiến thôi

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cái nồi cơm hết mợ nó rồi, các sản phẩm cạnh bên ngày mai mới sale hả Chuột ơi? Cái này phí ship mình chịu hả?

3. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

đúng ùi Phạm Hữu Dư chỉ có 7 món hàng, ngày mai là nó bán bình sữa, ngày mốt bán quạt, với thêm ngày cuối là bán cái nồi áp suất.
    đang me nồi áp suất để lâu lâu kiếm con gà về nhậu :D:D
    sài gòn thì phí ship chỉ có 20k à. bình thường thí nó free, cơ mà hàng khuyến mãi nên nó tính phí ship =)) =))
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  4. chuot406

p/s: 2-9 này forum có nhậu nhẹt gì hơm za... nếu được setup 1 bữa chiều ngày mùng 1 cho nó máu... lâu ùi chưa gặp ai :D :D :D :D dạo này bỏ bê nhậu nhẹt, ko luyện tập nên càng ngày càng lụt. buồn :( :( :(
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Gấp quá chắc chưa làm đc, nhưng sau đó sẽ có! Yên tâm nhé, mà có FB ko? để khi nào có kèo hú cho lẹ :D
  6. chuot406

đi nhậu thì cần gì đầy đủ full mấy ngàn thành viên pa :D :D
    cứ khoảng 10 người đổ lại là sập quán người ta rồi.
    địa điểm gợi ý: quán Ngọc Thủy 2 ven song sài gòn ( cuối đường Bình Lợi) hết tăng 1 ta lại ra tăng 2 tại karaoke Đại Nam Hưng Nơ Trang Long gần đó :D
    không thì option 2: Kéo nhau về Hóc môn làm món Cháo Bầu.
    Không thì Ốc Thành Thái,
    ko thì Phong cua Bình Quới :D:D :D
    móa...tự nhiên nhắc nhậu lại thèm <3 <3 <3
    setup luôn đi pa. nha..nha..ngoan ngoan thương thương <3 <3 <3 <3
  7. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Chắc tập nhậu quá :) tham gia mà không nhậu ae chém chết;))
  8. LeCongTam

LeCongTam Thành viên cấp 1

Hà Nội như bọn em thì biết làm sao.. :(
  9. chuot406

up lên cho anh em vào me 29k :D :D
    hà nội thì hà nội. bên này nó bán online mà LeCongTam
    LeCongTam thích bài viết này
  10. LeCongTam

LeCongTam Thành viên cấp 1

chuot406 Ý em là vụ off, nhậu nhẹt kia ấy. :3

Ủng hộ diễn đàn