Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng với Anuntiomatic

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Tung2000, 8/8/14.

Lượt xem: 8,491

1. Tung2000 Mới đăng kí

Đây là site mới cho mọi người chơi, đã có 2 proof từ người VN mình
    link đăng kí:
    backoffice.anuntiomatic.com/registrar.php?patrocinador=tungqn1

site này có khá nhiều điều đặt biệt đáng quan tâm đó là:
    Các bạn chỉ cần click quảng cáo 1 lần và giá trị nhận được đó sẽ được giữ lại mãi mãi ko bao giờ mất đi dù bạn đã pay rồi.
    Điều kiện để pay là đạt được ít nhất 10.000 Bonomatic trong tháng đó.
    Và điều đặc biệt nhất đó là sau khi đc pay rồi thì 10.000 Bonomatic đó vẫn ko mất đi mà nó sẽ vẫn giữ lại và pay tiếp tục cho tháng sau.(ví dụ: tháng đầu bạn click dc 10.000 Bonomatic thì bạn đc pay, qua tháng sau bạn ko click cái nào thì bạn vẫn dc pay 10.000 Bonomatic mà bạn đã làm từ tháng trước) đó là lý do tại sao bạn chỉ làm 1 lần mà được hưởng trọn đời là như vậy.
    Số quản cáo bạn xem mỗi ngày là ko giới hạn, tùy vào khả năng và sự chăm chỉ của mỗi ng mà kiếm nhiều hay ít mà thôi, tháng tiếp theo các bạn click thêm thì tháng đó bạn sẽ dc pay nhiều hơn.
    Mỗi tháng site sẽ đưa ra mức lợi nhuận cho 1 bonomatic mà bạn đã click được. cụ thể là tháng 6: 1 bonomatic = 0.007$/1bono. tương đương 10.000 Bonomatic = 70$. mỗi tháng sẽ khác nhau, tình hình là site đang tăng lợi nhuận nên tháng sau có thể sẽ tăng.

Điền thông tin đăng ký như sau:
    Usuario : điền user đăng nhập
    Email: điền mail kick hoạt
    Codigo invitacoin: người giới thiệu(sẵn có khi click link ref)
    Contrasivia: mật khẩu
    Sau khi đăng ký, các bạn vào My profile chọn Verifica tu cuenta để update tài khoản, điền đầy đủ thông tin, rồi up hình chụp mặt trước CMND để verity tài khoản. Phần này các bạn xem các clip hướng dẫn nhé.
    FAQ – Câu hỏi thường gặp:

Q: Tôi có thể kiếm bao nhiêu $ một ngày với Anu?

A: Kiếm bao nhiêu một ngày là tuỳ thuộc vào bạn. Bạn làm nhiều ăn nhiều, làm ít ăn ít. Nếu chăm chỉ và chiến solo(một mình) thì 1 ngày các bạn có thể kiếm từ 5-10$/days

Q: Tại sao tôi chỉ xem được 1 quảng cáo? Khi tôi xem 2 quảng cáo thì lại xuất hiện lỗi?

A: Các bạn hãy logout ra, sau đó đăng nhập lại và làm ơn… Làm đúng những gì clip trên mình đã nói, đừng làm khác, làm sai kỹ thuật sẽ dẫn đến lỗi

Q: Một ngày tôi có thể xem bao nhiêu quảng cáo/ click ?

A: Số click/quảng cáo một ngày là vô hạn, nên các bạn thoải mái chiến nhé [​IMG]

Q: Sau bao lâu thì tài khoản tôi được xác nhận(verified) ?

A: Sau khi điền thông tin và up CMTND/PASSPORT. Bạn hãy đợi Ad duyệt từ 1-7 ngày nhé [​IMG]Trong quá trình đợi, bạn có thể làm việc bình thường

Q: Một máy tính chiến được bao nhiêu tải khoản ??

A: 1 và chỉ 1 tài khoản thôi nha các bạn [​IMG]

Q: Mình có 2 máy tính, nhưng chung 1 đường truyền mạng, vậy mình chiến được 2 tài khoản không ??

A: Không bạn nha, 1 máy tính + 1 đường truyền mạng chỉ chiễn được 1 và chỉ 1 tài khoản, bởi vì chung đường truyền mạng không khác gì chung IP nha bạn [​IMG]

Q: Tôi có thể dùng 2 account để kiếm nhiều điểm hơn được không?

A: Hoàn toàn không bạn nhé. Bạn lưu ý là 1 đường truyền = 1 account [​IMG]

Các điều cần chú ý:
    số quản cáo xem mỗi ngày là ko giới hạn
    Khi đăng ký, update tìa khoản thì nhớ là Name trong anuntionmatic phải giống với tên trong Paypal
    Chọn Pre-redactados để đánh capcha rồi click quảng cáo. sao khi click quản cáo xong chọn lại Pre-redactados để click thêm 1 cái nữa, đc phép click tối đa 2 quản cáo 1 lúc.
    Nếu trong quá trình làm đột xuất nó ko cho click 2 quản cáo 1 lúc thì các bạn out ra để vài phút rồi vô lại thì sẽ bình thường nhé.
    Bạn kiếm dc bao nhiêu bono là tùy bạn, làm nhiều dc nhiều. minpay là 10.000 bonomatic

...
  2. Tung2000

Tung2000 Mới đăng kí

Đây là các clip hướng dẫn :
    hướng dẫn:

cách xem 2 quảng cáo 1 lúc:

hd xác nhận:

hd kiếm điểm:

thêm bank rút tiền
  3. rungtram2008

rungtram2008 Banned

sao thấy dễ quá vậy hôm nào rảnh đănng kỷ thử xem
  4. Tung2000

Tung2000 Mới đăng kí

có proof đây :

5. Photography Cavin Nguyễn

Photography Cavin Nguyễn Thành viên cấp 1

có chém gió ko vậy cha....
  6. lama2tm

lama2tm Thành viên cấp 1

bác nào confim hộ cái nghe chừng dễ quá
  7. chautranlong

chautranlong Thành viên cấp 1

có bác nào làm chuột bạch chưa :D
  8. agesmai

agesmai Mới đăng kí

min pay 70$ =))....các site khác min pay 5$ mà click 5 năm nay rồi ko lên nổi 1$ nữa.....70$/tháng chắc click hỏng tầm chục con chuột, mỗi con giá 7$ \m/
    SupperGood thích bài viết này
  9. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

agesmai các hãng kinh doanh chuột sẽ chú ý tới sự chú ý của bác =))
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thế túm váy lại là cái trò này là thế nào vậy? Lừa đảo hay thật thế?
    Hà Bơ thích bài viết này
  11. lama2tm

lama2tm Thành viên cấp 1

chắc là thật vì kiếm 10000 điểm cũng ko dễ, mỗi quảng cáo chỉ được 0.77 điểm thì đúng là mòn chuột
  12. kienepu

kienepu Mới đăng kí

1 đường mạng có thể dki nhiều máy làm đc ko các bạn
  13. Vô Tình Công Tử

Vô Tình Công Tử Thành viên cấp 1

chắc hư mấy con chuột mới nhận được tiền
    Hồng Sơn thích bài viết này
  14. vandat1995

vandat1995 Mới đăng kí

bạn nào làm cái này ref cho mình thì mình share auto cho làm khỏi cần ngồi click . ib: vandat1995@gmail.com
  15. Minh Sang Nguyen

Minh Sang Nguyen Thành viên cấp 1

:-bd Kiếm tiền thôi
  16. khottabit

khottabit Thành viên cấp 2

Trang này hình như scam r mà thớt
  17. _noregret_

_noregret_ Thành viên cấp 2

ai rảnh đi làm kìa =))
  18. daotruong94

daotruong94 Thành viên cấp 2

lừa đảo ấy