Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn cách block vĩnh viễn 1 Fanpage trên Facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 11/9/14.

Lượt xem: 25,055

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Không biết Facebook update cái này từ bao giờ nhưng hôm nay mò vào block list của mình trên Facebook thì thấy có thêm option block page này nên sẵn tiện làm luôn cái video tutorial nho nhỏ cho ai cần :D

Video có khoảng 1 phút giải thiệu về việc block fanpage, nếu bạn nào không có thời gian có thể click vào phút 1:16 để xem hướng dẫn luôn nhé :)

P/s: video có nhắc đến bạn Robbey, thật ra là ví dụ vui thôi nhé, nếu bạn có xem được video này mong sẽ không để bụng :P

...
  2. F11

F11 Mới đăng kí

Bổ sung là chức năng này hiện Tiếng Việt chưa show ra, đổi thành English là có :D
    ElninooPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  3. vecto

vecto Mới đăng kí

Nhảm quá bạn ơi, thôi thì chỉ đại cái link đi chi phải làm tốn công tốn sức câu view & theo dõi kênh bạn. Phí 3 phút cuộc đời
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

vecto cho dù tôi có câu view hay câu sub gì thì cũng là chia sẻ kiến thức, thế còn bạn đã làm được gì nào? :)
    conmeohen thích bài viết này
  5. vecto

vecto Mới đăng kí

Sẵn góp ý luôn, mình thấy bạn hơi bị Ảo Tưởng Sức Mạnh rồi đấy
  6. vecto

vecto Mới đăng kí

Bạn so công với mình để thể hiện gì vậy, mình ko có sở trường làm clip câu like như bạn.
  7. anhdaicaca

anhdaicaca Thành viên cấp 1

dimita thích bài viết này
  8. Phạm Hữu Dư

vecto bạn định nghĩa giúp tôi như thế nào nào là Ảo Tưởng Sức Mạnh xem nào? :D
    King ThànhAn thích bài viết này
  9. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

Vãi thím bải :))
  10. vecto

vecto Mới đăng kí

Mắc cười bạn quá, hjhj, mình góp ý xíu mà bị bắt bẻ rùi. ATSM bạn search google nhé, google ko tính phí đâu
  11. Phạm Hữu Dư

vecto àh, tôi ko có tgian search Google để tìm hiểu mấy cái từ đó làm gì, tôi chỉ muốn biết lý do vì sao bạn lại bảo tôi là ATSM, nên cần bạn phân tích ra đó mà, có chi đâu mà bắt bẻ nhỉ ;)
  12. vecto

vecto Mới đăng kí

Trong câu từ của bạn người khác đọc cứ như người của công chúng ấy, tài năng thì không có mà câu từ cứ như là leader, cái này theo cảm nhận cá nhân thôi nhưng chắc chắn nhiều người cũng cảm thấy vậy.
  13. Phạm Hữu Dư

vecto bạn chỉ ra giúp tôi cụ thể câu từ nào là thể hiện "người của công chúng" thế? Tôi hơi thiếu thông minh nên chưa biết, bạn làm ơn chỉ cụ thể ra để tôi có thể thông não và rút kinh nghiệm nào :D
    Chloe Moretz thích bài viết này
  14. vecto

vecto Mới đăng kí

Thôi thua bạn, cãi nhau với bạn mình điên mất, thôi thì bạn cứ giữ quan điểm đó cũng được, không cần rút kinh nghiệm gì nữa, cứ thế phát huy. Xóa topic đi bạn, để ko nhiều người thấy thì ko hay.
  15. bro

bro Thành viên cấp 1

vecto
    "Tài năng thì không có mà câu từ cứ như là leader"
    Thế anh PHD làm admin, chẳng phải leader thì là gì ?
    Bạn gato à?

"cái này theo cảm nhận cá nhân thôi nhưng chắc chắn nhiều người cũng cảm thấy vậy"
    Chả ai cảm thấy như bạn. Thế nhé!
  16. zxccccc

zxccccc Thành viên cấp 2

La Thị Bải mới kìa anh em ơi :-s :-s :-s
    klq nhưng giọng anh Dư hay vờ :)) :)) :))
  17. tienbach2710

tienbach2710 Thành viên cấp 2

vecto không thích thì đơn giản là next, chẳng có lý do gì để bắt bẻ người khác khi họ làm một việc có ích cho mọi người :D tranh luận với người ta không được xong bảo xoá topic :D
  18. Cui_Kho

Cui_Kho Thành viên cấp 2

bạn Vector bị mới chơi cần xong hay sao mà nói chuyện ko có suy nghĩ thế???
    problem????
  19. pkcdance

pkcdance Thành viên cấp 2

nó muốn bị "troll" đây mà! :)):))Assmin là thành phần "troll" tiêu biểu.=))
  20. anhdaicaca

anhdaicaca Thành viên cấp 1

vecto (clone La Thị Bải) vào chặt chém đại ca Dư Chợ Chồm Hổm :v
    nguyendung1823 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn