Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn đăng ký Youtube Partner để kiếm tiền bằng video của bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 31/7/13.

Lượt xem: 101,598

1. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

:( Mới lập :))
  2. Phi Công Trẻ

Phi Công Trẻ Mới đăng kí

Ad ơi cho mình hỏi, các video của mình up lên đều bị trùng khớp nôi dung bên tứ ba thì có aplly được không?
  3. ghostevill

ghostevill Thành viên cấp 1

đăng kí gần 2 tháng sau nó mới duyệt cho mình, đã lên partner, mình có cách khác lên partner còn nhanh hơn nữa, mà ko có video nào hot để anh thêm adsen vô :))
  4. leo712

leo712 Thành viên cấp 1

Của mình thì như thế này, video thì nhạc nội dung bên thứ 3 trùng khớp khoảng hơn 15 video thì có được lên partner không bạn???

5. Ryan Mai

Ryan Mai Thành viên cấp 2

Nghe đã quá ta :D
  6. yeulacuoi1116

yeulacuoi1116 Thành viên cấp 1

7. Duthvo

Duthvo Mới đăng kí

Cho em hỏi là làm video sub lấy image ráp vào có bị VPBQ không anh ?
  8. anhdung

anhdung Thành viên cấp 1

ai ơi tiên kiếm được họ sẽ gửi đến thẻ tin dụng ak :-/
  9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

anhdung thích bài viết này
  10. dao anh tuan

dao anh tuan Thành viên cấp 1

e làm video từ anh kiều như thế này có được coi là vi phạm bản quyền về nhac khong mấy anh ạ?
  11. ABCShop

ABCShop Thành viên cấp 1

Oánh dấu phát nào!!!
  12. kenxn

kenxn Thành viên cấp 2

cái channel của e chỉ để chim lợn...Lượt like với sub chả có mấy...Bao giờ mới kiếm đc kiểu này đây :)) :)):)):))
  13. ngocbg

ngocbg Mới đăng kí

Copy băy giồ mà dính bản quyền đi luôn acc
  14. Evil2992

Evil2992 Mới đăng kí

Em lên được youtube partner = cách cái link của youtube:-/ . Em nghĩ đâu phức tạp như này mặc dù em chỉ có 34 subcriber mà thôi :"< . Vì em làm let's play cũng ít người xem :"D . Vẫn đặt được thumbnail và hệ thông kiếm tiền = quảng cáo được mà :"D . Chỉ khác cái là nó bắt mình phải là người Canada hoặc U.S . Chứ Việt Nam thì nó lại không cho :"<
  15. nphunghung

nphunghung Mới đăng kí

Video tự làm nhưng mà toàn tut hướng dẫn cờ rắc với active tùm lum thì có được không Phạm Hữu Dư nhỉ :(
  16. Phạm Hữu Dư

Evil2992 làm thông qua bên thứ 3 thì sẽ đc nó bảo kê, cái gì cũng có giá của nó :)
    nphunghung Google rất khắt khe vụ bản quyền, channel mà toàn tut rắc riết này nọ cũng hơi căng đấy! Cơ mà cứ thử click vào link apply thử xem sao :)
  17. Phạm Hữu Dư

Văn Trần mấy vấn đề đó mình cũng ko rõ, là do bên Fullscreen họ quyết định thôi, bạn cứ thử apply xem sao!
  18. phuocrose

phuocrose Banned

channel e 800k views, 270 subs mà toàn vị phạm bên thứ 3 có dc k nhỉ?
  19. phuocrose

phuocrose Banned

Văn Trần lại thím. xài soft cờ rắc thì trong metatag của video nó có ghi là " dc làm bằng phần mềm lậu" à. video vi phạm là những video vi phạm hình ảnh ( như VEVO chẳng hạn) và audio (nhạc bruno mars, maroon5 hay bị) . nếu bị thì video chỉ bị cấm thôi. còn VN mình thì mình biết mỗi mỹ tâm liên kết với utube (hồi xưa kara bài chiện như chưa bắt đầu bị nó làm cho cái gậy) là bản quyền.
    p/s nếu audio bị bản quyền thì dùng soft tăng tốc độ lền 1.1x chẳng hạn. gốc là 5 phút thì mình tăng lên thì thời lượng còn 4 phút 55 giây chẳng hạn. hy vọng đọc hết ^^
    caytb, Phi Công TrẻVăn Trần thích bài viết này.
  20. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

thê mỗi người bác giới thiệu được thì bác được bao nhieu $ vậy bác Phạm Hữu Dư

Ủng hộ diễn đàn