Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn đăng ký Youtube Partner để kiếm tiền bằng video của bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 31/7/13.

Lượt xem: 101,594

1. HTGaming

HTGaming Mới đăng kí

ABCShop Thường thì sẽ không có chuyện người review channel của mình phải nhọc công đưa list các video ra vì network hàng ngày có lượng người apply rất lớn. Manager của network chỉ tham khảo channel và xem thấy có đủ tiêu chuẩn và phù hợp không. Nếu chưa đủ tiêu chuẩn thì đưa ra lý do và mình sẽ phải tự tìm cách khắc phục và làm đơn apply lại khi cảm thấy đủ tiêu chuẩn. :D Top network hiện nay bạn có thể tham khảo trên trang socialblade.com. Những network có tiêu chuẩn thấp theo mình thấy là FS, RPM.
  2. mrdamniit

mrdamniit Thành viên cấp 1

Của mình 49.517 views, 4 sub đã đăng ký đc partner, adsense.
    Nhưng khi vào trình quản lý video, chọn 1 hoặc vài video, chọn tiếp > Kiếm tiền thì có thông báo "Không thể kiếm tiền từ 1(số) video là sao các bác nhỉ? Hay là ít video quá nó ko cho hiện quảng cáo...
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

mrdamniit điều đó chứng tỏ bạn chưa được xét duyệt làm partner chứ sao nữa! mới có 4 sub thôi thì chắc nó ko duyệt là đúng rồi!
  4. mrdamniit

Phạm Hữu Dư: trong account của mình có Đối tác Đã xác minh, ngoài ra mình cũng đã đc duyệt Adsense, + thêm chức năng có thể gắn liên kết ngoài như thế đã đc duyệt thành công chưa nhỉ?
  5. Phạm Hữu Dư

Ồh, thế mà cái phần kiếm tiền nó lại bảo bạn chưa kiếm đc àh? Bạn có thể chụp màn hình cho mình xem đc ko? mrdamniit
  6. mrdamniit

Bạn muốn xem phần nào mình chụp. Xem hộ mình với Phạm Hữu Dư
  7. HTGaming

HTGaming Mới đăng kí

4 sub mà cũng đăng kí đc Partner cơ à @@?
    Không thể Monetize chắc là video có dính dáng gì đến bản quyền chăng?
  8. mrdamniit

Mình vào youtube.com/dashboard
    với tài khoản trên đã đc adsense chấp nhận thì ko có chữ Youtube Partner.
    Vào với 1 tài khoản khác chỉ có 33 views, 1 video, 0 subs thì lại có Youtube Partner dưới tên tài khoản là sao nhỉ?
  9. mstuanlong

mstuanlong Mới đăng kí

thằng youtube nó cứ báo như thế này "Bạn còn 13 ngày để cung cấp thông tin để kiếm tiền" mà minh đã làm theo mẫu rồi mà vẫn ko được,bác nào giúp e với
  10. kiemtienthui

kiemtienthui Thành viên cấp 1

có ai kiếm được tiền chưa cho hỏi sao không paid trực tiếp từ youtube sang paypal luôn mà phải thông qua trung gian :D
  11. tuan tung

tuan tung Thành viên cấp 1

12. Nguyễn Ngọc Công

Nguyễn Ngọc Công Thành viên cấp 2

Đại ca Phạm Hữu Dư cho em hỏi cái này​
    Cái channel của em sau khi đăng kí partner nó hiện lên như sau​
    Tại sao cái đồng đola nó ko sáng lên em chưa kiếm được tiền à anh hay thế nào?
  13. Phạm Hữu Dư

cr_7 cái nào có đồng tiền xanh là video đó có thể kiếm được tiền đấy!
  14. Nguyễn Ngọc Công

nhưng nó ko sáng lên là chưa kiếm được đúng ko anh đứa bạn em cái đấy nó sáng lên cơ
  15. Phạm Hữu Dư

Àh ừhm lạ nhỉ :-? cái này a cũng ko biết tại sao :|
  16. Nguyễn Ngọc Công

em bó cánh rồi đấy loay hoay cả sáng ko đc chán người youtube
    ko biết tại sao luôn í chỉ vào cái đồng đô la thì nó ghi là đang xem xét
    Chẳng hiểu định xem xét j nữa ^:)^
    Video cũng chưa có quảng cáo lên
    Vietdesigner có sáng đúng ko anh
  17. Phạm Hữu Dư

Đúng vậy có sáng ;)

18. Nguyễn Ngọc Công

sao thế nhờ đại ca thánh trên này mà ko giải thíc đc à :))
  19. Muốn thành Partner thì nên làm về Vlog như JVevermind - Toàn Shinoda , Game như Pewdiepie , hay đại loại những TUT đồ họa !! Nhớ là không vi phạm hay ăn cắp các clip về câu view là không được :D
  20. Nguyễn Ngọc Công

mình làm video ca nhạc thôi chứ vi phạm gì đâu ko câu view ko gì hết

Ủng hộ diễn đàn