Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn đăng ký Youtube Partner để kiếm tiền bằng video của bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 31/7/13.

Lượt xem: 101,699

1. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

cr_7 video ca nhạc là dễ vi phạm bản quyền nhất đấy chứ :|
  2. Nguyễn Ngọc Công

Nguyễn Ngọc Công Thành viên cấp 2

em đang định chuyển sang làm video pts anh ạ :))
  3. Nguyễn Ngọc Công

quên ko cho đại ca xem em đăng kí nó hiện cả ra thế này rồi
  4. Nguyễn Ngọc Công

aaaaaa đại ca ơi em làm được rồi nhưng em làm theo cách khác tý em sẽ làm video hướng dẫn anh em forum có nhu cầu anh ơi =))
    leo712Phạm Hữu Dư thích bài viết này.
  5. gianggiang19931993

gianggiang19931993 Mới đăng kí

thế cho hỏi ví dụ nếu nhận tiền bằng cách nào thế
  6. Nguyễn Ngọc Công

Nhận tiền bằng tài khoản ngân hàng chứ bằng gì hả thánh nó gửi ra và lấy
  7. Lương Hồng Hưng

Lương Hồng Hưng Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư : chanel e cũng dc kha kha nhưng có vài clip dùng nhạc bản quyền . không biết dc k ạ :-?

youtube.com/user/samdana12
  8. Nguyễn Ngọc Công

Bất kì channel nào liên quan tới bản quyền đều không lên partner đc nhé
  9. hereyoua

hereyoua Mới đăng kí

youtube partner cả adsense và network bao lâu nay vào đọc cười đau cả bụng !!! dám chắc chủ thớt chỉ biết tí chút về youtube partner :v
  10. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

chắc cả đời em không làm được rồi!!làm về mệt gần chết chứ nói gì làm video! :>
  11. Nguyễn Ngọc Công

Làm kiểu anh hề JV cái là nổi tiếng ngay í mà
  12. bssst_tuan

bssst_tuan Mới đăng kí

Nếu icon $ ko sáng thì 99% là ko kích hoạt đc chức năng kiếm tiền, chỉ có cách úp lại thôi. Mình đã làm vậy @@! Còn bạn Nguyễn Ngọc Công nói có cách gì khác thì úp video lên xem cái nào.
    Thêm nữa, mình ko nghĩ là đăng ký youtube partner qua GA dễ đến thế, mình có 14 video, trong đó có 1 số là bên thứ 3, 4k view, 11 sucriber nhưng vẫn đc chấp nhận.
    2 tài khoản youtube liên kết chung với 1 tài khoản GA cũng được.
    Để làm 1 video mà bật được chức năng kiếm tiền chỉ có cách tự làm video hoặc tự thu nhạc của mình thôi. Mình thấy có chỉnh sửa thế nào đi nữa thì cũng phát hiện ra và gán mác bên thứ 3. May ra úp bài nhạc ko đăng ký bản quyền, lỗi thời thì còn đc.
    Đây là 2 chanel của em: bác nào ghé ghé thăm thăm tiện tay like, view, suc thì em xin được cảm ơn ạ
    youtube.com/user/bsssttuan
    youtube.com/user/INFINITESubteam3
  13. Nguyễn Ngọc Công

Có thể do file âm thanh bạn í dính dáng tới bản quyền thôi còn kênh của mình hoàn toàn ko có video nào dính dáng tới bản quyền và đã được làm partner
  14. bkengineer9x

bkengineer9x Mới đăng kí

bạn Nguyễn Công Ngọc có thể up video sửa "Đang xem xét" cho các bạn khác xem được không? Có người giúp mình thì mình cũng nên giúp lại người khác cái gì mình biết.
  15. Nguyễn Ngọc Công

Đã nói do bản quyền mà bạn mình up lên cũng chỉ hình ảnh như anh dư thôi chứ có j đâu
  16. mrdamniit

mrdamniit Thành viên cấp 1

Mọi ng cho mình hỏi khi nào thì quảng cáo nó xuất hiện nhỉ?
    Mình có bật chức năng kiếm tiền rồi. Trong lúc edit video thấy xuất hiện quảng cáo. Xong lại ko thấy đâu nữa.
  17. dinh_cantho

dinh_cantho Mới đăng kí

Mấy anh chị cho em hỏi giữa adsense và network có gì khác nhau vậy ? và giữa hay cái này nên đăng kí cái nào ^^ em cám ơn .
  18. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

thực ra chỉ cần đổi địa chỉ sang quốc gia hỗ trợ youtube partner là đăng kí thẳng vs youtube dc, k cần thông qua network, 100% thành công :"))
  19. MeoDenLuoi

MeoDenLuoi Thành viên cấp 1

Giờ em mới biết là có cái này đấy :D Anh Dư nổi tiếng trên youtube ghê
    http://www.youtube.com/MeoDenLuoi Không biết làm thế nào để có nhiều lượt views đây @@!
    Ai rảnh ghé qua ủng hộ channel của em nhé ^^
  20. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Thế này thì hết nghĩ đến chuyện kiếm tiền luôn :))

Ủng hộ diễn đàn