Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn đăng ký Youtube Partner để kiếm tiền bằng video của bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 31/7/13.

Lượt xem: 101,713

1. duongthuybinh

duongthuybinh Thành viên cấp 1

mình không quan tâm bản quyền hay ... mà mình quan tâm you tube nó trả tiền như thế nào nhỉ đọc 6 trang mà ko thấy bác nào hỏi vấn đề này , nó trả theo lượt view hay like hay click quảng cáo
  2. caytb

caytb Thành viên cấp 1

Có vẻ là hay đây, ngâm cứu xem là có lên chọn cái này làm đề tài chuyên sâu không nữa :)
  3. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

E cũng thích kiểu này.
    Cũng hay phết.
    Phát triển đc 4r
  4. MeoDenLuoi

MeoDenLuoi Thành viên cấp 1

5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

6. Bách Bụng Bự

Bách Bụng Bự Thành viên cấp 1

các bác cho em hỏi với... em đăng ký Youtube Partner thành công rồi, cái biểu tượng $ cũng sáng rồi, cơ mà đã gần 1 tuần rồi vẫn không thấy nó hiện quảng cáo trên chanel của em.

Khi em vào trình quản lí video và click vào 1 video rồi chọn tác vụ => kiếm tiền thì nó lại hiện thông báo màu nâu là "không thể kiếm tiền từ 1 video. vui lòng thử lại". Thế là cái thế không nào hả các bác ???

7. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

Bách Bụng Bự: thế là dc r, có phải lúc nào cũng có quảng cáo đâu :")) cứ cái chữ $ sáng là ok :v
  8. Bách Bụng Bự

WatEthis vậy còn cái thông báo màu nâu kia là sao hả bác ?
  9. WatEthis

kệ chứ, mình cũng hay bị, nhưng chữ $ sáng là ok :"))
  10. Bách Bụng Bự

WatEthis thank bác... tại em thấy đăng ký được gần 1 tuần rồi mà vẫn không thấy có diễn biến gì nên thắc mắc quá !
  11. MeoDenLuoi

Em có thắc mắc
    Bây giờ em không có thẻ paypal, nếu mà đăng ký youtube partner thì có đc cho phép không.
    Đăng ký youtube partner xong 1 lúc lâu nó có tích tiền lại cho mình chờ đến lúc rút ra không? Hay phải bật cái gì đó nó mới tính tiền?
  12. WatEthis

MeoDenLuoi: partner trực tiếp thì thanh toán = weston union :" k có paypal đâu :"
  13. MeoDenLuoi

lúc đăng ký e có chọn bừa 1 cái category, vì k có cái nào em muốn, k biết nó có ảnh hưởng gì nhiều k :(
  14. WatEthis

ảnh hưởng đến lượt view :"))
  15. Bách Bụng Bự

Thế lúc thanh toán cho mình thì sẽ thanh toán như nào ạ ?
  16. Mr.Dinh Designer

Mr.Dinh Designer Mới đăng kí

nhìn rối quá, thôi thì cứ coi nó là đứa con tinh thần thôi chứ kiếm chác thấy mệt :)
  17. moos

moos Mới đăng kí

anh ơi e đăng ký có nút tiền sáng lên rùi, vào Analytics thấy có Tổng thu nhập ước tính. thế là xong hay còn bước nào nữa ko ạ :-B bây giờ ra ngân hàng mở thẻ visa sau đó vào đâu để điền thông tin cho youtube vậy a :-s:-/
  18. mr.tcoj

mr.tcoj Mới đăng kí

các bác ơi.lam sao để bít tiền đã về.và em mới đăng kí.sau bao lâu và bn lượt view thì mới dc thanh cộng tác viên youtube
  19. MeoDenLuoi

Sao của em không có cái "Other" như anh =[[ Toàn mấy cái đâu đâu ấy
    Huhu
  20. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Anh Dư có thể cho em biết hiện tại Kênh của Việt designer có bao nhiêu sub và lượt xem kênh không

Ủng hộ diễn đàn