Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn đăng ký Youtube Partner để kiếm tiền bằng video của bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 31/7/13.

Lượt xem: 101,691

1. Mem mới xin giới thiệu các bạn cách kiếm tiền uy tín = web mới , chỉ cần click vào link aztop.net/registration.php?ref=4301 vàđăng kií . Phí đăng kí là 5000vnđ tiền điện thoại hoặc bạn muốn hưởng nhiều hoa hồng hơn hoặc auto click quảng cáo với phí đăng kí là 15000vnđ tiền điện thoại . Chúc các bạn thành công . Cảm ơn đã quan tâm .
  2. ktoken

ktoken Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư Cho e hỏi là cpm của channel Vietdesigner mình là bao nhiêu vậy a? Contract 80/20 hay 70/30? Hiện e số nhiều làm Let's play và đang partner với Unionforgamers 90/10 split mà cpm chỉ tầm $0.30-$0.50 tại số nhiều là người Việt xem. Tks a :*
  3. tranvannito

tranvannito Thành viên cấp 1

Hèn gì xem video của vetdesigner là hiện quảng cáo :-w
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

tranvannito có gì khó chịu àh bạn? xem và click qc ủng hộ diễn đàn là 1 cách để duy trì diễn đàn tồn tại đấy, đừng chỉ suy nghĩ cho mình như thế chứ :)
  5. tranvannito

@PhạmHữuDư không phải suy nghỉ cho riêng mình mà là giờ mới biết vấn đề partner này thôi :D
  6. tranvannito

Nếu thế thì mỗi lần xem video mình sẽ click 1 cái:D
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  7. Qk Lahpita

Qk Lahpita Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư: Bạn ơi có thể cho mình hỏi chút được không, tại sao tài khoản youtube của mình chỉ được 2 vạch xanh vậy? :([​IMG]
  8. Phạm Hữu Dư

Qk Lahpita Youtube update lại rồi, giờ tài khoản nào cũng chỉ có 2 cái thôi nhé!
    Qk Lahpita thích bài viết này
  9. AHUYENFX

AHUYENFX Thành viên cấp 2

http://www.youtube.com/aaevfxchannel
    Mới xây dựng cái channel làm tutorials kỹ xảo từ After Effects, củng đã đăng ký thẳng trên youtube và hiện quảng cáo luôn rồi.Hiện tại thì sub với view chưa cao, nhưng video thì đảm bảo ko vi phạm và chất lượng về mặt hình ảnh.Mọi người xem qua channel của em nhé, hấp dẫn đấy!
    Anh Phạm Hữu Dư cho em hỏi là thanh toán qua Weston Union từ AdSense như thế nào ạ??
  10. Phạm Hữu Dư

AHUYENFX đã đăng ký tài khoản Adsense cho channel Youtube chưa? nếu rồi thì khi đạt ngưỡng 10$ sẽ có 1 mã pin gửi bằng đường bưu điện về địa chỉ nhà, khi có mã pin rồi hàng tháng có tiền cứ ra Western Union rút tiền thôi (cầm theo CMND)
    AHUYENFX thích bài viết này
  11. AHUYENFX

Cảm ơn anh Phạm Hữu Dư , mới được 0.03$ à anh.Anh không nói em củng không biết luôn, vậy khỏi cần thẻ tín dụng này nọ rồi.
  12. winny_1805

winny_1805 Mới đăng kí

Mình cũng có đăng ký nhưng chưa kiếm được nhiều. lượng view ít quá
  13. buonvimua

buonvimua Thành viên cấp 2

14. Qk Lahpita

Qk Lahpita Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư Mình hỏi thêm chút nữa ^^ Channel của mình đc khoảng ~100k view vs ~800 sub r. mình rất muốn đăng kí. tuy nhiên vì channel là làm sub cho phim nên có 1 số cái bị báo nội dung thứ 3 trùng khớp :'( cũng khá là nhiều và không thể xóa hết những phim đó đi dc. phim là do mình làm sub, không phải re-up từ bất kì site nào. Mình phải lsao :( Cảm ơn bạn nhiều lắm ^^
  15. AHUYENFX

Bạn ở trên vi phạm bản quyền thì thua rồi, xoá hêtd video vi phạm đi còn vớt đc.
  16. Qk Lahpita

Qk Lahpita Mới đăng kí

AHUYENFX @@ Không còn cách nào để lách hả bạn? Tại mình thấy có người re-up lại phim của mình trên youtube và kiếm tiền được từ phim đó mà @@

À bổ sung thêm chút xíu, hình ảnh về trạng thái tài khoản mình đã up ở trên rồi, mình không bật quảng cáo hay chức năng kiếm tiền gì cả nhưng video của mình cứ có quảng cáo là sao hả bạn :'(
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/7/14
  17. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

Qk Lahpita :"v dính vào bên thứ 3 thì vẫn có thể xuất hiện quảng cáo kể cả mình k bật :")) cái đó là của chủ video gốc :"D & tiền kiếm dc thì cũng của họ luôn :"))
    AHUYENFX thích bài viết này
  18. Qk Lahpita

Qk Lahpita Mới đăng kí

WatEthis Ra vậy ._. Nhưng bạn ơi vậy tại sao ng re-up video của mình lại đc tiền :'( Họ cũng phải bị dính bản quyền chứ? Tại mình thấy ng ta vẫn kiếm đc nên cứ nghĩ có cách để xử lí @@
  19. namxttn

namxttn Mới đăng kí

Hi Chào bạn,

Đây là kênh channel của mình: youtube.com/channel/UC6O8ljrxWDQAHIHnOhIJc6w
    Mình mới tham gia nhưng không biết làm thế nào để cái trang chủ nó cho video nổi bật, rồi ở dưới hiện playlist theo chiều ngang. Hiện tại khi mình vào Home thì hiện video upload sau cùng trông rất xấu ko như bác vietdesigner kia :(
  20. phutdamme92

phutdamme92 Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư , Anh Tư Vấn giúp em làm sao phát triển kênh, để tăng lượt view thất và sub sao anh. Hiện tại em đã vào Net partner.
    youtube.com/channel/UCjyrRAV5jZgQQsLVRrAL9hA

Ủng hộ diễn đàn