Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn đổi lại tên Facebook cũ trước 60 ngày ! (hot)

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi nguyễn văn dũng, 26/1/15.

Lượt xem: 116,448

1. nguyễn văn dũng Thành viên cấp 2

Sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn thay đổi lại tên cũ của mình khi chưa đủ 60 ngày .!

B1: Thay đổi ngôn ngữ US
    B2: Vào link https://www.facebook.com/hacked
    B3: tiếp theo các bước để tới tên cũ của các bạn từ trước tới bây giờ.
    >> Đây là video hướng dẫn các bạn!(Xem video trước khi thực hiện nhé)
    Mọi thắc mắc inbox : Fb.com/Mrdung36

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/1/15
    Hồng SơnPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

nguyễn văn dũng thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình vẫn hay áp dụng cách này để đổi về tên cũ thường xuyên, có điều là đổi nhiều quá nó cũng sẽ bị giới hạn. Như mình đây thì bây giờ chỉ đc phép đổi đc 1 lần cho mỗi lần đổi tên mới sau 60 ngày thôi :v
    Huy Béo sđnguyễn văn dũng thích bài viết này.
  4. nguyễn văn dũng

nguyễn văn dũng Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư cái tấm hình này chết rất nhiều acc , :D , Facebook nhận dạng nó giống dạng ấu dâm , load lên là chết chứ chưa kịp ấn đăng . Em chưa thử kháng nghị loại này.
  5. Huy Béo sđ

Huy Béo sđ Mới đăng kí

anh ơi e làm như thế n vẫn ra các tên khác nhưng còn tên e muốn đổi n lại k ra

Ủng hộ diễn đàn