Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn sử dụng Lightroom 6 từ A-Z (Part 4) - Presets

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bài hướng dẫn Lightroom' được đăng bởi onceclick, 25/6/15.

Lượt xem: 15,080

1. onceclick Thành viên cấp 1

Hướng dẫn các bạn xử lý ảnh hàng loạt bằng Presets, Previous, Sync. Cách cài Presets, tạo presets..vv.

...
    photottdung67 thích bài viết này
  2. thanhfnguyenpl

thanhfnguyenpl Thành viên cấp 2

Bộ preset anh áp dụng trong hình chia sẻ ở đâu vậy ?
    @onceclick
  3. minh camera

minh camera Mới đăng kí

Mình là nguoi mới..xin ad huong dẫn mình cắt khổ hình 13x18 và nâng sáng tối.
  4. ManhTu12692

ManhTu12692 Mới đăng kí

onceclick Bác ơi cho em xin bộ preset bác nói trong clip trên đc không ạ . thanks bài hướng dẫn của bác rất ý nghĩa với người bắt đầu tìm hiểu về lr như em . thanks bác rất nhiều !
  5. Nguyễn Trung Tài

Nguyễn Trung Tài Mới đăng kí

Ad và mọi người ơi, có ai có bộ presets mà bác onceclick đã nói trong video không thì làm ơn cho mình xin được không ạ. Cảm ơn mọi người nhiều.
  6. vinhnguyentram

vinhnguyentram Mới đăng kí

e thanh vien moi.moi ng cho e xin link doawloat light room dc ko ah
  7. xin cảm ơn

Ủng hộ diễn đàn