Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn sử dụng Mockup đầy đủ và chi tiết nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Cơ bản' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 22/11/13.

Lượt xem: 169,992

1. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Max9x bạn nghĩ sao mà bảo trong video tôi ko chỉ cách đổi text thế? Bạn làm ơn xem lại giùm!
  2. viethanguyen164

viethanguyen164 Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư anh ơi cho em hỏi là tại sao em ấn Save mà không lưu được như anh mà nó hiện lên hộp thoại Save As :(
  3. leethinh2811

leethinh2811 Banned

Thanks chủ thớt, đúng topic mình đang tìm !
    ----------------------
    Chữ ký ......
  4. daunhi

daunhi Mới đăng kí

• hay quá...tìm mãi mới có 1 bài hướng dẫn
  5. Nguyễn Gia Khang

Nguyễn Gia Khang Thành viên cấp 2

Hay quá mấy bữa cứ thấy mockup đẹp quá mà ko biết làm j
  6. boyfrestylers98

boyfrestylers98 Mới đăng kí

làm sao viet chu duoc trong cai hình kia z a, cai logo forum ay
  7. frankiekhiem

frankiekhiem Mới đăng kí

Bạn ơi, làm cách nào tạo được mockup như hình bên dưới nhỉ, có cách nào tạo liên kết mà chỉ cần thay thế 1 smart object là nó tự động cập nhật lên hình còn lại nhưng chỉ có 1 góc của hình ?

nghiemthanhdung thích bài viết này
  8. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

cho mình xin cái mockup thứ 2 mà bạn làm đc k? cái mà bạn chụp ảnh facebook rồi đưa vào ý... cho mình xin nha... xiteenlaanh@gmail.com
  9. Phạm Hữu Dư

pipicodon xem lại video đi là biết thôi bạn :)
  10. pipicodon

mình xem rồi .. cảm ơn nha.. mà bạn biết cài plugins k? giúp mình cài đặt với
  11. Phạm Hữu Dư

Làm ơn Google đi bạn, thanh niên 2013 rồi, tự giác đi!
  12. pipicodon

mình cài rất nhiều lần ..lần cài đc nếu đưa file cờ rắc vào thì lỗi k mở đc phần mềm pts nếu mà k đưa file cờ rắc vào thì nó lại đòi key... mình win 8 64bit cài plugins Neat Image Pro v7.0 cho photoshop cc .. trước cài cho photoshop cs6 cũng k có đc nên mình mới phải hỏi... mấy bạn trong forum có bài hd nhưng các bạn ý bảo win 8 thì các bận ấy k biết ,... vì nhiều người cũng mác lỗi này
  13. chautranlong

chautranlong Thành viên cấp 1

cho mình hỏi với mock-up như bên topic này thì mình muốn giử lại cái logo chỉ sửa phần chữ thôi thì làm như thế nào vậy bạn
    forum.vietdesigner.net/threads/mockup-logo-phang-dep-straight-view-logo-mock-ups.41936/
  14. myprokill

myprokill Mới đăng kí

Mình thay thế inmage khác không đc bạn ơi :D.Lúc kéo hình vào thì nó hiện ra 1 tấm khác k insert vào khung đc. Mong bác giúp tý. TKS
  15. Arte Nguyen

Arte Nguyen Thành viên cấp 1

sặc, h mới biết tới cái này , trước h toàn tự làm @@
  16. Vu Xuan Vinh

Vu Xuan Vinh Thành viên cấp 1

Tuyệt vời quá. Cảm ơn A Dư và diễn đàn
  17. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

A Dư làm thêm hướng dẫn sử dụng mockup với đuôi file .eps luôn đi ! đang khổng thể hiểu cách dùng loại này
  18. nohssiwis2

nohssiwis2 Thành viên cấp 1

hay quá. thanks anh
  19. Phạm Hữu Dư

mt-Orange cái đó file Vector của Ai mà, chưa dám chiến Ai :D
    mt-Orange thích bài viết này
  20. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

thì E đang cày Ai mà chỉ tìm được mockup của ai ! lên mò mẫm trên này lẫn bác gồ cũng hok tìm ra ! dị em phải tự phá thôi ! chân thành cảm ơn A Phạm Hữu Dư đã lưu ý đến còm men này ! :-bd :-<:-<

Ủng hộ diễn đàn