Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn tạo form background trong gmail

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi bigbangs, 13/7/14.

Lượt xem: 4,925

1. bigbangs Mới đăng kí

Tình hình là như này:
    Mình muốn tạo một background trong gmail, khi mà mình gửi mail đi thì người nhận sẽ có được thông tin của công ty mình trên đầu mail và chữ ký của mình ở cuối mail. Như dạng Header and Footer trong word ấy.
    Mình có nhận được mail của Apple và nó có dạng như thế, có bạn nào biết làm như vậy không, giúp mình được không?

Đây là hình mình chụp lại từ mail của Apple gửi mình:

Hình thứ 2 là hình mà copy ra word và thử đặt khung cho nó thì nó thành ra như thế. Phần đầu và phần cuối là cố định, còn phần nội dung mail thì ở đoạn giữa.
    Bạn nào biết thì chỉ giúp mình với, mình cảm ơn :)!!

...
  2. baolinh979899

baolinh979899 Mới đăng kí

Thanks bác, rất hữu ích

Ủng hộ diễn đàn