Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn thay phông nền ảnh cưới bằng Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi khanhpari, 18/11/13.

Lượt xem: 17,217

1. khanhpari Thành viên cấp 2

...
    xuongducnguyenha1229 thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Lần sau bạn ghi tiêu đề rõ ràng ra hơn giùm nhé! Với cả nên có 1 chút mô tả cho video :)

Fix cho bạn lần đầu, lần sau nhớ khắc phục!
  3. anhteen

anhteen Thành viên cấp 2

coi cái Clip này xong biết làm chết liền :D

e NB :D
  4. OP-SKY

OP-SKY Thành viên cấp 2

bác khoe hàng hay hướng dẫn vậy, tốc độ nhanh quá coi hết mà chỉ chú ý đoạn lọc tóc của chú rể. không hiểu đoạn đó
  5. MrT

MrT Mới đăng kí

Dear bạn khanhpari!
    Dù sao thì cũng cám ơn bạn vì có tinh thần chia sẻ. Nhưng mình cũng xin góp ý 1 chút như thế này:
    Nếu như tựa đề là hướng dẫn thì khi xem video của bạn tất cả mọi người đều nghĩ là không phải rồi. Hướng dẫn là gì? Hướng người xem, làm cho người xem video hướng dẫn của mình hiểu được và ai cũng làm được cơ mà. Vậy sau khi xem xong video của bạn, bạn có tự hỏi rằng có bao nhiêu người xem xong và làm được như thế? Bạn là người làm ra thì chắc chắn bạn sẽ làm được rồi. Nhưng góp ý chút với bạn là sau này làm tut hướng dẫn thì nên làm chậm lại, kết hợp cả chú thích và ghi âm của bạn, như thế thì ai cũng có thể hiểu và làm được. Bạn thấy những tut của KS Dương Trung Hiếu đó, đều rất rõ ràng, rành mạch, các tut nước ngoài cũng thế, đều có chú thích bằng text và giọng nói. Điểm nào cần nhấn mạnh thì nhấn mạnh. Không phải là ném đá gì chủ thớt nhưng đôi lời góp ý của 1 newbie là mình thì rất chân thành như thế. Mong ace đừng gạch đá nhé. Đang xây nhà rồi, gạch thừa nhiều lắm.
    Thân!
    Kupu koolgas, FMPtheblue272 thích bài viết này.
  6. theblue272

theblue272 Mới đăng kí

Bác khoe hàng rồi. Hi vọng bác làm cái Tuts cho anh em dễ hiểu
  7. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Tốt nhất là chủ thớt nên viết tut ra luôn đi !
  8. binngo.v2

binngo.v2 Thành viên cấp 2

em thấy tách tóc đâu cần phải cầu kỳ như vậy !
  9. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

với những người chưa thạo về PTS thì nhìn cho vui thôi chứ chả hiểu gì đâu :D
    Tom Cleverley thích bài viết này
  10. cuongpts90

cuongpts90 Banned

Làm thế này bao giờ mới xong 1 cuốn
  11. ognlaido

ognlaido Thành viên cấp 1

đây là trình diễn hay tút vậy
  12. Minh Gia

Minh Gia Thành viên cấp 1

:)) xem tut của bạn mình thấy vui vui làm sao ấy :: ))
  13. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Như cuộc thi ấy hài quá. =))
  14. khanhpari

khanhpari Thành viên cấp 2

Thông cảm nhé . Mình làm nhanh quá có dịp mình sẽ hướng dẫn cụ thể các bạn tách nền xanh mà không cần sử dụng phần mềm mà vẫn đẹp nhanh như thường và các phong màu khác.
  15. Quen Mat

Quen Mat Thành viên cấp 1

xem xong biết làm theo chết liền
  16. Tom Cleverley

Tom Cleverley Thành viên cấp 1

" với những người chưa thạo về PTS thì nhìn cho vui thôi chứ chả hiểu gì đâu "

câu nói này khá đúng đấy. mình đồng ý. tốc độ video quá nhanh, tách tóc đâu cần phải cầu kỳ như vậy. cầu kỳ vẫn không đạt hiệu quả. vẫn còn áp sắc xanh của von áo cô dâu.

Ủng hộ diễn đàn