Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hướng dẫn thiết kế logo bằng corel bài

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi logoart, 5/6/14.

Lượt xem: 16,389

1. logoart Mới đăng kí

Hi All!

Mình gửi 1 bài hướng dẫn thiết kế logo. Bài này vẫn sử dụng hình cơ bản (Rectangle tool) kết hợp với công cụ Trim (công cụ cắt hình). Với mẫu thiết kế này bạn có thể down file thiết kế về máy để xem chi tiết nhé!

Thắc mắc gì các bạn hỏi trực tiếp tại đây!

File đính kèm :
    root.vn/attachments/k-typo-logo-logo-design-tutorial-cdr.99/

...
    tannghia Koi thích bài viết này.
  2. kingkong9999

kingkong9999 Thành viên cấp 1

thank bạn share
  3. tammy192

tammy192 Mới đăng kí

Mình mới biết đến chương trình này, đang muốn vẽ chữ G theo dạng trái bóng nhưng mình vẽ xong hình tròn rồi lại ko biết cách để xóa 1 vùng bên phải để vẽ thanh ngang qua để thành chữ G, mọi người biết thì chỉ mình với :(:(
  4. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

tammy192 Bạn vẽ một mình vuông đè lên hình tròn đã vẽ rồi chọn 2 cái đó. Rồi dùng hình tròn trừ đi hình vuông vừa vẽ là xong rồi
  5. lxh1290

lxh1290 Thành viên cấp 2

quả lôi màu xanh từ hình trên xuống chữ dưới phút 4ph5s làm ntn nhỉ các bác
  6. muasamaz14

muasamaz14 Mới đăng kí

cảm ơn bài vết bổ ích
  7. gicovietnam

gicovietnam Mới đăng kí

Các bạn vào đây mà học, toàn bộ video HD720p và HD 1080 học Corel từ A-Z, rất chi tiết và dễ hiểu
    Youtube.com/channel/UCp5GFWxHz0EaBghHpsxsEPQ/videos

Ủng hộ diễn đàn