Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Huyền Chip và...?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banbaonylong, 16/9/13.

Lượt xem: 14,646

1. banbaonylong Ko phải assmin

Theo TCCL + v0zforums

vụ này đang hot ;))

agi: Inf
    luck: Inf
    intel: Inf

...
    Bacvo, Kem Cry, Jimmy Kudo13 người khác thích bài viết này.
  2. sonhaieu

sonhaieu Thành viên cấp 2

;Mình cững nghi nghi ca'i này.... haiz...ko muốn Đọc sách của HC....chỉ lừa được con nít thôi. #:-s
  3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Greedisgood 99999999 và đúc sách Streng + Agi+Intel
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  4. Mil Mèo Kon

Mil Mèo Kon Thành viên cấp 2

Quá nhục nhã! đang suy nghĩ lại có nên đi du học không? =="
    thienducqnvn, hangpt27Filbert Huynh thích bài viết này.
  5. Dyn

Dyn Thành viên cấp 1

Tóm lại là vụ này để quảng bá sách mới hay sao đây? :))
    Trc cũng theo phong trào đọc tập 1. Thấy sao mà ảo thế,phượt vòng quanh thế giới như mình dạo quanh xóm =))
  6. monsterbka

monsterbka Thành viên cấp 2

Chính xác thì là 700$ và vốn tự có =)) =)) =))
  7. skeeto

skeeto Thành viên cấp 1

rõ như ban ngày, mục đích của vụ này chỉ là: muốn biết lý do và chi tiết mời xem sách, sách có bán tại abc xyz trên toàn quốc B-)
    lovthegreat, Crz, Hà Mã Ỉn2 người khác thích bài viết này.
  8. thiendi91

thiendi91 Thành viên cấp 1

Mình không rành lắm việc xin visa và mình chỉ mới đi Malay, dĩ nhiên chỉ cần passport là qua được. Mình có gặp Juan và Daniel (fb 2 bạn đó https://www.facebook.com/marcandoelpolo?ref=ts&fref=ts) , 2 bạn người Arghentina cũng đang đi phượt, 2 bạn đó đã qua khá nhiều quốc gia: Trung Quốc, Philipin, Singapor, Thái Lan,..v...v... (khả năng tiếng anh của mình hạn chế nên chỉ có thể trò chuyện chừng đó). Việc làm qua mỗi quốc gia đơn giản là viết báo, bán bưu card, đi nhờ xe qua mỗi khu vực ..v...v.. Nhưng mình ko nghe nhắc đến việc 2 bạn đó phải chứng mình thu nhập ở bất kỳ quốc gia nào @@!
    Còn quả xin Visa mà ăn vạ thì mình ko hiểu bạn đó ăn vạ như thế nào nữa @@
  9. Xã Xệ

Xã Xệ Thành viên cấp 1

Comment #7 chuẩn không cần chỉnh :D
  10. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Không liên quan nhưng vụ này Chíp Chíp ăn no gạch òi [​IMG]
  11. Kientr

Kientr Thành viên cấp 1

Kết quả của việc tự tâng bốc bản thân. Việc đi đâu thì tự mình quyết định, chứ đâu cần phóng đại như thế.
    Hơn nữa các bạn gái xinh xắn cẩn thận, HC nhan sắc có hạn nên có thể đi mọi nới trên tg. Nhưng nhg bạn gái khác nếu đi thế thì khó giữ đc thân xác.
    Bacvo thích bài viết này
  12. blackcode

blackcode Banned

Lều báo bây giờ viết báo bằng cách trích dẫn một bài của một người vô danh trong mục TRÒ CHUYỆN LINH TINH của topic giải trí của một diễn đàn mạng hay sao?
    Tôi tự hỏi báo chí là gì, và người viết báo làm nhiệm vụ gì?
    Ôi lều báo, mà nói thật là trích nguồn voz thì mỗi ngày có hàng trăm bài giật gân để viết, trong cái thời kỳ hết cả tin để viết, lều báo thì ngu muội và vô liêm sỉ thế này thì một vài ngày nữa, cái trào lưu trích bài giật gân thế này sẽ tràn đầy trên các báo mạng thôi.
    Mezzazzy, pitlamgizanydibui thích bài viết này.
  13. Henlend_Tran

Henlend_Tran Thành viên cấp 2

Ôi má banbaonylong: thánh soi
    Vãi bác thật! Em đọc hết cuốn cứ ngờ ngợ zụ tiền bạc của cô bạn ấy, bác lôi ra cả mớ tin để chứng minh nó vô lý, kinh thật @@
  14. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

;)) hờ hờ, tỉ phú lun đấy
    mt-OrangeJames Boston thích bài viết này.
  15. James Boston

James Boston Thành viên cấp 1

Thực sự thì việc xin visa tại Việt Nam có phần phức tạp hơn các nước khác, thiendi91 à. Còn các nước từ Mĩ và Châu Âu thì xin visa không hề khó, thậm chí dễ hơn rất nhiều, vì đơn giản bên họ không phải như bên mình là tràn qua các nước khác ồ ạt để sống chui hay lao động chui.
  16. banbaonylong

blackcode :( thế cưng phản bác lại post #1 trong thớt đó nha, lập luận đàng hoàng ko tao ban cmnl bây h
    jamesdoJames Boston thích bài viết này.
  17. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Thím này còn hơn đường tăng đi lấy kinh, mà đường tăng k có tôn ngộ không thì bị cọp ăn thịt ngay từ tập 1 r.
  18. Syter

Syter Thành viên cấp 2

banbaonylong Người ta nói sai chỗ nào hả bạn? Bạn Anti thì cũng phải cho người khác phản bác nữa chứ, sao cứ để Vozer nó nhồi đầu không vậy? Là người ngoài thì nên tiếp thu thông tin từ 2 phía, bạn biết được gì ?
    ifyouloveme, chuot406, vsea2 người khác thích bài viết này.
  19. banbaonylong

Syter vậy họ phản bác đc những j thế? :D
    jamesdo thích bài viết này
  20. Claude Monet

Claude Monet Thành viên cấp 2

dẫu cô bé này có đi 25 nước thật đi chăng nữa thì mềnh cũng ko mua sách của cô ta.đọc qua 1 đoạn mà mình cảm giác văn phong chẳng có gì đặc sắc
    Mil Mèo KonLe.July thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn