Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ice Queen

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi HTHHello, 7/8/12.

Lượt xem: 2,929

1. HTHHello Thành viên cấp 1

...
    xversion1 thích bài viết này
  2. minhnguyen1995

minhnguyen1995 Thành viên cấp 2

ảo ảo thế nào ấy.... chỉ nhân xét nhiêu đó :D
    HTHHello thích bài viết này
  3. vonmquocthai

vonmquocthai Thành viên cấp 1

:D Sao ko cho TS cầm cây trượng lại cho cầm cuốn sách ^^?
  4. xversion1

xversion1 Thành viên cấp 3

Ặc, bạn làm kiểu gì mà ảnh lên tới 70MB vậy? :O Nhìn ảnh to bị bạn làm cho chảy hết chi tiết rồi. Xem ảnh bé đẹp hơn.
    Mà bạn còn Stock của TS không. Hâm mộ nhan sắc của em này mà chưa có tấm của bạn trong bộ sưu tập.
  5. HTHHello

HTHHello Thành viên cấp 1

Mình cho cầm quyển sách thay vì bẻ tay để cầm cây trượng là có lý do đấy ^^!

Save thành file .png lên đến 70mb (đến mình còn ngạc nhiên :)) ). Stock của TS trên mạng nhiều lắm, lên google chọn tìm ảnh từ 5p trở lên thì nhiều vô kể ;)
  6. HTHHello

Ý kiến đâu hết rùi :-w
  7. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

ảo j mà gớm thế này @@
    da mẫu xanh lét nhìn giống ma hơn là queen =.=
    cái cây trượng cũng k thấy ăn nhập j cả
    cuốn sách thfy ghép hơi ảo ảo nữa :(
  8. zjtvn

zjtvn Thành viên cấp 1

cuốn sách làm cho nó ảo quá, cái tay ko biết đang luồn vào đâu? nói chung sách + trượng hơi thừa8->
  9. HTHHello

Đây là một con ma, cái váy hòa vào làng sương kìa :D Cây trượng đang bay theo, cuốn sách là phép, sóng trắng bên ngoài cho thấy nó vừa mới xuất hiện, cầm cuốn sách to, để lên trên cánh tay, tay còn lại luồn dưới mục đích để giữ thăng bằng, đang cầm nâng niu quyền sách và muốn khoe cho người khác thấy thì sẽ cầm như vậy đó :D
    zjtvn thích bài viết này
  10. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Chưa ổn nhá, cắt còn nhem nhuốc mất hết cả tóc lẫn hoa tai
    Ghép quyển sách không ổn chút nào cả. Trông chưa thật
    Màu da chưa ổn.
    Mặt bị tối.....
  11. Nguyễn Tuấn Anh

Nguyễn Tuấn Anh Thành viên cấp 2

ý tưởng của bác thế, theo e sẽ khó cho mng hiểu đc, chỉ thấy rất nhiều điều ko khớp thôi ạ
  12. Nguyễn Tuấn Anh

Nguyễn Tuấn Anh Thành viên cấp 2

e xem chi tiết tấm 70mb của bác, quả thật thấy ko ảo lắm. Ko thấy chi tiết ăn nhập. Đặc biệt là cái font chữ, ko ăn vào hình nhiều, nhìn như bìa mấy quyển sách lậu ấy (e c.giác thế ko có ý gì đâu).Chắc tại cái tông màu nên e c.giác thế thôi :)
  13. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

ý tưởng cũng tốt nhưng lại chưa truyền đạt đc thành thử ra hơi ảo, cố gắng lần sau :D
  14. Nguyễn Hoài Bảo

Nguyễn Hoài Bảo Thành viên cấp 1

Manip ải quá @@
  15. blackMkey

blackMkey Mới đăng kí

nói chung là không đẹp, ảo nhiều quá chưa thực

Ủng hộ diễn đàn