Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

If I let you go_ Video đầu tay làm tặng bạn em_ hơi quê mùa xíu nhưng vui là chính!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Jun Nguyen, 30/5/14.

Lượt xem: 2,210

1. Jun Nguyen Mới đăng kí

...
    hpngan, b0ybuidoi112Hồng Sơn thích bài viết này.
  2. Long Đặng

Long Đặng Thành viên cấp 1

Bạn làm rất là hay rồi đó, nhưng mà mình góp ý xíu nha: vì bạn để 1 phông với thời gian hơi kéo dài nên có vẻ là hơi "nhạt" nếu bạn chỉ làm hiệu ứng đơn, và nhanh như vậy. Cụ thể là:
    1. Thằng nhóc đứng và trái tim bay ra: bạn làm trái tim nhỏ lại một chút, và cho nó chậm lại thì đẹp.
    2. Ngược lại cái trên là cô nhóc với trái tim bay lên: bạn làm trái tim bự ra chút và bay lên theo đường vòng cung rộng hơn, vì mình thấy là phía trên hơi bị trống trải quá, mà mẫu bẹp dí ở góc ảnh.
    3. Thằng nhóc ngồi ngay bàn suy nghĩ: bạn thử cho mẫu động đậy xíu cho đúng stop motion + cho mấy cái khung ra chậm chậm lại xíu.
    :D Đây là cảm nhận của riêng mình hehe.
    Tesu CòiJun Nguyen thích bài viết này.
  3. Jun Nguyen

Jun Nguyen Mới đăng kí

Long Đặng thanks bạn nè! Mình sẽ rút kinh nghiệm cho những tác phẩm sắp tới!Hạn gà rù mong học hỏi nhiều^^ Hì hì!
    Long Đặng thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn