Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Illustration] Một số sản phẩm in áo thun của mình :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi lenm, 21/12/14.

Lượt xem: 7,607

1. lenm Thành viên cấp 4

Để 2014 cho nó oai chứ thực ra số hình ảnh này được thực hiện trong vòng 4-6 tháng gần đây thôi. Tất cả đều vẽ trên illustrator Cs6. Một số bạn sẽ thắc mắc là mình dùng màu đơn sắc không gradient thì như tít, các sản phẩm này dùng để in lưới nên tất nhiên là không có gradient rồi. Còn kha khá, sẽ tổng hợp thêm 1 lần nữa vậy, dạo này lười quá

Xem thêm tại Behance của mình : Lenm Portfolio

...
    p0g0d0, KuHit, manhtrung1247 người khác thích bài viết này.
  2. lOky D

lOky D Thành viên cấp 2

Tô màu đẹp :)
  3. Pinger Dio

Pinger Dio Mới đăng kí

bạn ơi cho mình nick facebook mình có việc cần hỏi chút dc ko ?
  4. lenm

lenm Thành viên cấp 4

5. Pinger Dio

Pinger Dio Mới đăng kí

ok thank bạn
  6. Vương Mạc Tà

Vương Mạc Tà Mới đăng kí

- Chú làm đẹp thật đấy! Cháu kết nhất pic 5 a~
    - Nhìn thấy chú vẽ đẹp, lên màu ổn thế này cháu ganhh tị. Vì cháu không biết lên màu :'(

P/s: Xưng hô Chú-cháu ổn không ạ o.O
  7. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Vương Mạc Tà thôi gọi anh đi cho trẻ, mình sn 90 thôi mà :(( già vậy sao :-s . Việc lên màu thì bạn lúc đầu có thể sử dụng 1 số pallete sẵn trên mạng, dần dần sẽ khá lên thôi :)
  8. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Mình không có ý gì nhưng mà cái logo của bạn chữ M giống của Gmail thì phải.
  9. Vương Mạc Tà

Vương Mạc Tà Mới đăng kí

lenm : Ahihihi :v Tại thấy lứa tuổi 20 - đối với lứa tuổi 12 thì phải gọi bằng chú thì phải ạ ;)
    - Cảm ơn anh đã chỉ giáo :v :*
  10. lenm

lenm Thành viên cấp 4

doanhaitu làm xong mình mới để ý, logo của mình có lưới :) nên có lẽ là trùng hợp :) tại mình mệnh thổ nên lấy màu đỏ cho nó may :)
  11. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Thì ra cái " gần mực là bia " là của thí chủ :">
    ZinPlenm thích bài viết này.
  12. Chuyển Nguyễn

Chuyển Nguyễn Thành viên cấp 1

13. nguyenthao811

nguyenthao811 Thành viên cấp 2

@lenm: Anh làm đẹp quá, a có thể làm tut hướng dẫn cái đầu tiên không ak :">, thank kiu a :D
  14. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

mấy cái này là bác cạ bằng chuột hay vẽ bằng wacom vậy bác
  15. Thiệt Trần

Thiệt Trần Thành viên cấp 2

Đẹp lắm, nhìu cái mình đã thấy trước rồi, k ngờ cùng 1 chủ :))
  16. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Thắng Bảo nhìn thế còn k nhận ra style của anh thì cũng chịu chú rồi
    nguyenthao811 thực sự thì cũng khó mà làm tut được bạn ạ, vì thực ra mình lười, với cả đều dùng các kỹ thuật cơ bản trong Ai thôi. Chủ yếu là pentool và Pathfinder.
    mt-Orange Mình dùng toàn bộ là chuột bạn ạ :) dạo gần đây thì mình có thử nghiệm kết hợp wacom và Ai, sẽ up sớm để mọi người gạch đá
    Thiệt Trần ơ, mình có post lung tung nhiều chỗ đâu nhỉ, toàn trên đây :)
  17. Thiệt Trần

Thiệt Trần Thành viên cấp 2

cái What doesn't....... m thấy post trên 4rum rồi, k biết chính chủ k nữa, còn show cả hình phác thảo giấy, còn cái gần mực thì bia thì thấy trên các bài dự thi thiết kế áo thun thì phải
  18. Chí Tài

Chí Tài Mới đăng kí

tác giả của " gần mực là bia " đây rồi 8->
  19. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

thích cái hunting a bear in áo quá
  20. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Một số bạn trên fb và bạn tannghi hỏi share in áo thì thực sự hiện tại mình không thể share vì hầu hết đã có thỏa thuận tác quyền ở phía công ty chủ quản của mình đang làm, 1 số mẫu có thể sẽ được sản xuất trong thời gian sắp tới nữa :) 1 số mẫu thì đang tham gia contest nên các bạn chờ vậy :) đằng nào mình cũng share thôi, có thể là dồn 1 cục share cho thích
    Free The BoxThiệt Trần thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn