Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Illustrator CS5 bị mất khung viền bao quanh đối tượng để co giãn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi Đinh Hiêp, 21/5/16.

Lượt xem: 17,240

1. Đinh Hiêp Mới đăng kí

Mọi người chỉ giúp mình: Mình đang dùng illus CS5, trước đây khi viết chữ hoặc kéo hình vào thì đều xuất hiện khung viền bao quanh để mình có thể kéo giãn hoặc thu nhỏ đối tượng. Nhưng không hiểu sao bỗng nhiên viền bao quanh đó lại bị mất. Mình không biết làm thế nào cả. xin mọi người chỉ giúp mình cách khắc phục lỗi này. Thanks !

...
  2. Đinh Hiêp

Đinh Hiêp Mới đăng kí

Mọi người chỉ giúp mình: Mình đang dùng illus CS5, trước đây khi viết chữ hoặc kéo hình vào thì đều xuất hiện khung viền bao quanh để mình có thể kéo giãn hoặc thu nhỏ đối tượng. Nhưng không hiểu sao bỗng nhiên viền bao quanh đó lại bị mất. Mình không biết làm thế nào cả. xin mọi người chỉ giúp mình cách khắc phục lỗi này. Thanks !

3. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Cái này không khó đâu, bạn lên google search sẽ ra, nếu không được nữa qua skype nhé!
  4. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

Bấm phím tắt hoặc chọn như hình nhé
    tramp.HCTĐinh Hiêp thích bài viết này.
  5. Đinh Hiêp

Đinh Hiêp Mới đăng kí

Cảm ơn bạn Khanhdu194id
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

• View > Show Edges (Ctrl + H).
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

@Đinh Hiệp: Hỏi thì lập một chủ đề thôi. Làm gì mà tận hai chủ đề giống nhau để hỏi vậy!
  8. lechungdesign

lechungdesign Thành viên cấp 1

ctrl + ship + B

Ủng hộ diễn đàn