Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

In giấy A0 hết bao nhiêu tiền ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi hiepkhachxua, 6/3/14.

Lượt xem: 8,115

1. hiepkhachxua Thành viên cấp 1

Mình lần đầu đi in bản vẽ sơ đồ lên giấy A0 (đen trắng), không biết hết bao nhiều tiền 1 tờ nhỉ ?
    Giấy bình thường thôi. Bạn nào in rồi cho mình biết với!

...
  2. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

có cái máy in đc A0 cơ à c???
    t còn chưa biết đc cái mặt mũi nó ra sao:D
    về cơ bản thì chắc bằng 16 tờ A1 cộng thêm chi phí máy nếu thực sự có cái máy đó:D
  3. Austin Nguyen

Austin Nguyen Mới đăng kí

Máy in A0 đây bạn... Ko biết ở VN có ko thôi ;)

nhtra thích bài viết này
  4. hiepkhachxua

hiepkhachxua Thành viên cấp 1

Ko biết e viết sai chỗ nào, các bác lại trêu e nhỉ.
    Người ta làm giấy ra, ắt có máy in bằng cỡ đó. Lâu nay người ta in bản đồ, bản vẽ là gì ?
  5. cloudhl

cloudhl Thành viên cấp 1

Khổ này bên mình in màu được nhé bạn có thể in lên chất liệu decan hoặc giấy ảnh giá in nhiều là 300.000đ/m2
  6. GiangNguyen0503

GiangNguyen0503 Thành viên cấp 1

A1 thì nhiều chứ A0 thì hơi ít chỗ, Bạn thử tới khu vực Bắc Hải gần CMT8 cũng có vài máy. Giá thì hơi cao do máy này ít người in.

Ủng hộ diễn đàn