Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Infographic] Bạn trả bao nhiêu tiền để tốt nghiệp đại học tại Việt Nam?

Chủ đề thuộc danh mục 'Infographic' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 9/12/13.

Lượt xem: 16,279

1. Đàm văn Trung

Đàm văn Trung Mới đăng kí

.Cầm ĐC cái = Cử Nhân ĐH KT mà H e lại phải quay lại học nghề PTS đi làm cho wending studio này
    .Đi xin việc thì 1 là KO lấy ng vừa TN =;or 2 KO có lương cho tt trong 5 tháng =;và v.v.v..
    .Mà nhà e tính sơ sơ cũng hết 240M cho 4,5 năm R có ít J đâu
    .Bít thế e đi mua vàng R đi học nghề còn hơn
    .Đời e khổ lắm các bác Ah:( ^:)^
  2. cubin

cubin Thành viên cấp 1

Em từ quê lên, ăn ở sinh hoạt ăn bám nhà anh trai, mỗi tháng 2tr500k tiền đi lại, ăn sáng, cafe, internet, mua in tài liệu+ chi phí ăn chơi khác, chưa tính tiền học phí... mặc dù lâu lâu cũng tự kiếm tiền trang trãi cuộc sống vẫn không đủ nhu cầu
  3. fuyu

fuyu Mới đăng kí

1 tháng em có 2 triệu đây ại, em ở quận 9, tiền học một năm chừng 6-7 triệu, học lại chừng 2 tr nữa, tính ra 1 năm em hết 32tr ( 2tr tiền xe về quê ăn tết) x 5 năm= 160 tr, bác tính 228tr làm em choáng
  4. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

MÌnh không học đại học, mình học học viện CNTT của 1 trường quốc tế và thấy phong cách dạy của họ khá hay mà VN chưa bao giờ dám dạy kiểu đó cả :>
  5. trần văn chung

trần văn chung Thành viên cấp 1

chưa tính tiền học lại + học cải thiện =))=))=))=))
    Vinh Hoàng thích bài viết này
  6. Vinh Hoàng

Vinh Hoàng Thành viên cấp 2

Hix, còn tiền thi lại với tiền abc... lúc thi nữa chứ.
  7. Vu Ngoc Luong

Vu Ngoc Luong Mới đăng kí

Bạn ơi, bạn share cái Info này để mình có thể translate sang tiếng Anh. Mình cần để làm bài thuyết trình. Bạn giúp mình nhé!
    Cảm ơn bạn nhiều! :)
  8. maiqueanh

maiqueanh Thành viên cấp 1

...Và các khoản chi phí khác. Ra trường rồi làm trái ngành còn lương không đáp ứng đủ thực tế. Buồn!

Ủng hộ diễn đàn