Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Infographic] Hướng dẫn sử dụng Google Analytics data để tăng traffic cho website

Chủ đề thuộc danh mục 'Infographic' được đăng bởi Delta Z, 11/4/15.

Lượt xem: 7,694

1. Delta Z Mới đăng kí

Hiện nay chúng ta sử dụng Google Analytics để nghiên cứu và đưa ra phương pháp hợp lý giúp tăng traffic cho website, nhưng không phải ai cũng hiểu ý nghĩa các con số trong công cụ tuyệt vời này. Infographic dưới đây sẽ hướng dẫn bạn cách đọc và giải nghĩa những thông số, bảng báo cáo của Google Analytics data để tăng traffic cho website của mình một cách tốt nhất.

...
    Phạm Hữu DưHồng Sơn thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Có 2 vấn đề cần nói với bạn là ko PR cái link web ở ngay đầu bài như thế! Thay vào đó bạn có thể ghi nguồn ở cuối bài là Nguồn: Abc.com
    Tiếp theo là về hình ảnh, khuyến khích bạn nên transload sang tool upanh của diễn đàn để tránh sau này website bạn có ngừng phát triển thì đảm bảo ảnh ko die.
    Delta Z thích bài viết này
  3. proquy123

proquy123 Banned

up phụ bạn... nhớ qua up tin lại phụ mình nha...thanks
  4. Hero Lee

Hero Lee Mới đăng kí

tks bạn
  5. doannvdk

doannvdk Mới đăng kí

thanks bạn
  6. laithuan410

laithuan410 Mới đăng kí