Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Infographic: U19 Việt Nam và giải đấu U19 Châu Á

Chủ đề thuộc danh mục 'Infographic' được đăng bởi freyliang, 7/10/14.

Lượt xem: 7,695

1. freyliang Mới đăng kí

U19 Việt Nam đang tạo nên một cơn sốt lớn đối với tất cả những người hâm mộ bóng đá ở Việt Nam. Với lối chơi đầy quyến rũ và mê hoặc, U19 Việt Nam đã khiến bao trái tim NHM bóng đá tan vỡ. Với lối đá ấy cùng với thành tích lọt vào vòng chung kết U19 Châu Á, các cầu thủ U19 đang được kỳ vọng sẽ tạo nên một bất ngờ, góp phần làm rạng danh bóng đá Việt Nam trên đấu trường Châu lục và quốc tế.
    p/s: Ảnh do tiểu đệ tự làm, mong các bác góp ý :D

...
    Phạm Hữu Dưlamvo997 thích bài viết này.
  2. Lorenzo Đàm

Lorenzo Đàm Thành viên cấp 1

Thích mấy kiểu như vầy, chỉ không biết là nên vẽ bằng gì cho nhanh, PTS thì lười quá
    Ms Huyền thích bài viết này
  3. Ms Huyền

Ms Huyền Thành viên cấp 1

Bạn cho mình hỏi. Trên mạng có nhiều website hỗ trợ thiết kế infographic khá là hay. Nhưng mà mình chả tìm thấy được trang web nào có nhiều khung hình về thể thao, đặc biệt là bóng đá. Bạn có thì cho mình xin link vs nhé. Thanks. Bài viết của bạn cũng rất công phu. Chúc bạn thành công! :D:D:D

Ủng hộ diễn đàn