Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Jucker] Đời thường tại Hội An

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Jucker, 30/7/13.

Lượt xem: 3,588

1. Jucker Thành viên cấp 2

Chưa đến Hội An chắc chưa tưởng tượng được nơi đây đẹp thế nào (trong con mắt ảnh, nhất là ảnh đời thường). Mình phải công nhận khi đặt chân đến Hội An, điều đầu tiên mình phải thốt lên rằng :D Nơi đây là thiên đường của ảnh đời thường, những mái nhà cổ, những gành hàng rong. Tất cả đều vẫn được bảo tồn rất tốt, và hứa hẹn cho ta những bức ảnh hoài niệm tuyệt vời. Nhưng mà sau 2 ngày ở Hội An, một hôm sáng và 1 hôm tối. Thì mình lại rút ra một điều. Có những bức ảnh muốn đẹp phải có một thời gian đủ lâu sống tại Hội An ta mới chụp được những khoảnh khắc đó ở mức tuyệt vời nhất của nó. Dưới đây mình xin chia sẻ với các bạn một vài bức ảnh mình chụp sau khi đến Hội An. Cám ơn các bạn đã xem bài. ^^
    Ps: Ảnh mình vẫn còn vài tấm sẽ update lên từ từ :D
    #1​
    #2​
    #3​

#4​
    #5​
    Các bạn có thể xem thêm các hình chụp về Đà Nẵng tại đây: https://www.facebook.com/media/set/?set=a.509239165812260.1073741843.480771068659070&type=3

...
    SupperPig, Serverror, NightF43 người khác thích bài viết này.
  2. trungsyk10it

trungsyk10it Thành viên cấp 1

Bác cho ít góc phố cổ lên xem.
    Jucker thích bài viết này
  3. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

Biển trời núi mây Đà Nẵng
    blueSolidNguyễn Quang Đức thích bài viết này.
  4. God.Cyber

God.Cyber Thành viên cấp 2

#1 đẹp quá thớt ơi :(
  5. NightF4

NightF4 Thành viên cấp 2

chụp hình hội an về đêm .. phải nói là thích lắm lun đó ^^
  6. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

God.Cyber: Cám ơn bạn đã xem ảnh :D
    NightF4: Mình thì thấy nếu có thời gian ngồi cả ngày và lang thang cả ngày ở Hội An đều có cái đẹp :D Nhưng mà để ảnh có chiều sâu và khoảnh khắc đẹp nhất chắc phải ở Hội An lâu hoặc ghé thăm nhiều lần.
    NightF4 thích bài viết này
  7. NightF4

NightF4 Thành viên cấp 2

Jucker quê mình ngay phố cố ^^ mà từ nhỏ h chưa về lần nào :( bữa về 1 lần hok bik gì lun thấy chán .. h nghĩ lại tiếc quá :(
  8. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

NightF4: í :D múa rìu qua mắt dân bản địa rồi hehe :D. Bữa mình có xem ảnh của mấy bác ngay trong phố Hội. Thấy rất đẹp và có những khoảnh khắc phải hiểu rõ Hội An mới có thể chụp được. Không phải ai đi Hội An cũng có thể chụp được. Phải nói là những bức ảnh tuyệt vời. Cũng chỉ ao ước có nhiều thời gian để chụp được những bức ảnh như vậy :D Nếu có dịp về quê tiếp :D bạn cứ vào mấy cửa hàng ảnh ở phố Hội đó xem ảnh, chắc bạn mê luôn :D

Landscape Đà Nẵng 2013(Chút nắng sót lại)
  9. NightF4

NightF4 Thành viên cấp 2

10. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

11. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

cầu Thuận Phước/Đà Nẵng​

Ủng hộ diễn đàn