Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[kaizen] TUT blend màu khá chất của riêng tớ với bears autisms...part2 :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bài hướng dẫn Lightroom' được đăng bởi kaizen nguyễn, 7/5/13.

Lượt xem: 19,785

1. Kuu Kael

Kuu Kael Thành viên cấp 2

Ảnh nặng khiếp
  2. kaizen nguyễn

kaizen nguyễn Thành viên cấp 2

3. adam.clown

adam.clown Mới đăng kí

Chào mọi người! mình củng đang tập tành Lr, mọi người cho mình hỏi sao mà thông số Temp trong Basic chỉnh lên đến 40476 được vậy :( trong khi mình chỉ max là 100. hic
  4. mylove2004tc

mylove2004tc Thành viên cấp 1

Cái nikon nhìn chất quá. Bend đẹp nữa add vào book blend. Cái này sử lý với ảnh hơi tối thì tuyệt thật đấy
  5. joobi Thiet Nguyen

joobi Thiet Nguyen Thành viên cấp 1

anh bác "loát" lâu quá , cơ bản màu đẹp ^^
    kaizen nguyễn thích bài viết này
  6. kaizen nguyễn

ảnh đúng chất lượng mà bạn :3
    tks :3
  7. dangkikhowa9

dangkikhowa9 Thành viên cấp 1

con gấu này mua ở đâu vậy bạn nhỉ :D
  8. kaizen nguyễn

mua ở chợ thôi,cặp có 30k à...:3 bạn gái lỡ đánh mất 1 con nên con kia mới bị rạch tơi tả như thế ^^..bnay k thấy bán loại đó nữa nơi..hì
  9. Khánh lacoste

Khánh lacoste Thành viên cấp 2

cho tớ hỏi ở tab Basic mục temp chỉ giới hạn giá trị từ -100 tới +100 mà sao bạn kéo lên được 4950 vậy mới làm quen LR nên chưa hiểu ạ
  10. ktscongtran

ktscongtran Thành viên cấp 2

ủng hộ thớt bài này.. e sẽ học hỏi thêm..;););)
  11. kaizen nguyễn

Ủng hộ diễn đàn