Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kaspersky Internet Security 2017 , Bản quyền 2 năm Đến tháng 8/2019

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ phần mềm hay cho máy tính' được đăng bởi dungdh7, 24/9/16.

Lượt xem: 37,300

1. dungdh7 Thành viên cấp 1

...

Xem thêm các chủ đề cùng chuyên mục

mr.kotjk, Lê Huy Vũ, Phạm Hữu Dư3 người khác thích bài viết này.
  2. trandinhkhanhnt

trandinhkhanhnt Mới đăng kí

bóc tem chờ ng làm chuột bạch
  3. machitokuro

machitokuro Thành viên cấp 2

Theo mình nghĩ, nếu bạn là người dùng doanh nghiệp hoặc dữ liệu mang tầm ảnh hưởng "gia đình" thì dùng phần mềm có bản quyền mà sử dụng còn ko thì cứ sử dụng miễn phí vì bảng free chỉ có vài tính năng bảo vệ cơ bản đủ bảo vệ rùi còn bảng full thì đầy đủ tính năng mà đầy đủ tính năng thì sẽ ngốn tài nguyên của máy tính ko cần thiết. Tóm lại, là khuyến khích nên sử dụng bảng Free
    vector368 thích bài viết này
  4. dungdh7

dungdh7 Thành viên cấp 1

Download : Bộ cài và video hướng dẫn cài đặt.
  5. tonynguyen299

tonynguyen299 Mới đăng kí

ko có key hả bác
  6. dynanguyen

dynanguyen Thành viên cấp 1

sau khi cờ rắc dùng chan hơn trước. cảm nhận của mình dùng KAV 5 năm rồi
  7. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

KIS chống cờ rắc dữ dội lắm, dù thế nào cũng bị block key phải cờ rắc lại. từ đó mình chán, chả muốn xài nữa. Nhưng cũng thanks bro vì đã chia sẻ
  8. kumito

kumito Thành viên cấp 2

9. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

Cá nhân dụng Free 30 days tiếp tục và mãi mãi không vấn đề gì
  10. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

nó block key bạn ạ. cài đặt ok, bản quyền ok, nhưng cứ tầm vài tháng (có khi vài tuần) là chết, phải cài lại.
    vì key đó có phải key bản quyền đâu. trước đây tớ có mua đồ bản quyền, set key xong còn phải call cho họ để họ cung cấp mã nữa, chớ đâu chỉ cài rồi add key như thế là có bản quyền luôn đâu.
    tớ ko rành về mấy cái này, nhưng qua mấy lần xài lậu thế này, tụi KIS nó block hết, phải chạy tool lại kia. đâu dễ ăn của nó đâu. Mấy threat bảo bản quyền vĩnh viễn, ờ thì đúng là vĩnh viễn...cho tới khi bị block, và phải chạy lại thì mới xài được tiếp. Qua mấy lần như thế tớ đâm nản, xài hàng free thôi đỡ mệt đầu. (mà máy thì lại yếu nữa chớ, chạy Kis vô là rề rề luôn T.T )
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/10/16

Ủng hộ diễn đàn