Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kết quả sau 3 tuần theo học lớp Concept Art

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi ducnguyenmai, 27/5/15.

Lượt xem: 2,744

1. ducnguyenmai Mới đăng kí

Mình hiện đang theo học một lớp Concept Art tại Hà nội (không nói tên sợ bị bảo pr). Vẽ cũng còn rất bình thường thôi nhưng cũng đã có được những thay đổi nhất định sau 3 tuần theo học. Mọi người xem thử tranh nhé :P
    Ban đầu:
    Hiện tại:

Cám ơn đã xem qua. Xin nhận gạch đá từ các tiền bối ạ

...
    Phạm Hữu Dưong Bắp thích bài viết này.
  2. Đừng đưa ảnh cho tôi

Đừng đưa ảnh cho tôi Thành viên cấp 2

Nói thật cái 2D thì đổ bóng sai ví dụ như cái tay chạm đất nhưng cảm giác không có mặt đất
    Còn bên 3D thì cái đuôi-thân con rắn mình thấy chưa hợp lý lắm tạo cảm giác cứng đờ trong khi con rắn thường uốn lượn 3D ( Cả trên dưới và trái phải )
    Những phần còn lại thì mình thấy bạn làm đẹp đó tiếp tục phát huy nha ;)
    ducnguyenmai thích bài viết này
  3. ducnguyenmai

ducnguyenmai Mới đăng kí

Em cám ơn :3 còn phải cố gắng nhiều nhiều
  4. changjinew

changjinew Thành viên cấp 2

Hiểu hình họa tương đối tốt, nên tăng tương phản sáng tối lớn mạnh hơn nữa, nhấn khối lớn để hình 3D trông thật hơn, phần đuôi mình cảm giác chưa ổn lắm nhưng 3 tuần mà tiến bộ vậy là quá giỏi rồi :-bd
    ducnguyenmai thích bài viết này
  5. ong Bắp

ong Bắp Thành viên cấp 2

like ủng hộ tinh thần học tập
    "quán nhậu thích ảnh này"
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn