Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khắc họa nhân vật vừa đáng yêu, quyến rũ, ham ăn,...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kỳ Kỳ, 20/12/14.

Lượt xem: 1,861

1. Kỳ Kỳ Thành viên cấp 1

Hôm rồi, mình nhận được một yêu cầu thiết kế phải thể hiện các tính cách của nhân vật Mèo LOZI của cty mình, với yêu cầu phải thể hiện sự đáng yêu, quyến rũ, ham ăn,... cho người dùng biết. Chả biết làm thế nào, thế là mình làm cái này, Xong bị chê là vẫn chưa tới. :((

Mọi người có cao kiến gì hỗ trợ góp ý cho em vs, không giới han trong 1 hình đâu ạ. :)

Nói thêm một chút về LOZI, bên mình định hướng về Mạng xã hội ẩm thực, nên chọn Mèo thay vì heo hay gì đó vì mèo thích leo trèo, khám phá theo một cách hay ho nhất. :)

...
  2. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

chưa tới mà được vác lên trang chủ trên Face là thành công rồi bác ợ ! chưa tới chắc là do chưa sử dụng ý tưởng của chính mình đó bác ! :D mà cũng mong vẽ được mấy nhân vật dễ thương như thớt cơ mà vẽ thế nào cũng ra hình như vẽ chân dung ! ~X(
    Kỳ Kỳ thích bài viết này
  3. Kỳ Kỳ

Kỳ Kỳ Thành viên cấp 1

Ừ, kiểu như đem lên Face theo kiểu: chị an ủi cưng, làm động lực cho cưng trong lần tới. :3
    Chứ vẫn bị phê bình là "CHƯA TỚI" :((

Ủng hộ diễn đàn