Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khai giảng lớp học Graphic Design (Free)

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi iViperious, 23/9/13.

Lượt xem: 7,728

1. iViperious Thành viên cấp 3

Dear Anh Em VietDesigner,
    4S Languages xin thông báo tới các bạn đã đăng kí học graphic design qua email tuanvq1488@gmail.com đợt trước. Như đã hứa với các bạn, lớp graphic design (free) sẽ khai giảng vào ngày 30/9/2013 tại trung tâm 4S Languages (địa chỉ: 37/2 Tạ Quang Bửu, đối diện trường THPT Thăng Long)

Giờ học bắt đầu từ 7h đến 8h30 or 9h tuỳ vào độ dài của mỗi bài nhé ! 2 lớp chạy các buổi tối 2,4,6 và 3,5,7 !
    Đề nghị các bạn đã đăng kí học graphic design đến trung tâm 4S Languages để đăng kí học và nộp phí đảm bảo (500000 VND) từ ngày 23/9/2013 đến ngày 28/9/2013 (từ 8h30 đến 21h30) (Phí đảm bảo sẽ được hoàn trả 100% nếu bạn đi học đầy đủ, trừ 50000 VND/buổi nếu bạn nghỉ học)
    [​IMG]Phòng học Graphic

" Ngoài ra 4SLanguages rất mong được sư góp mặt của anh em VietDesigner ngoài HN qua chơi ngày khai giảng và giao lưu trong các buổi học giúp cộng đồng Hà Nội cũng sẽ xôm tụ được như trong TP.Hồ Chí Minh . 4S Languages sẽ cung cấp phòng để anh em có thể Offline thảo luận cho các cuộc thi hoặc các sự kiện ngoài Hà Nội "

" Ngoài các lớp học Graphic , Trung tâm cung cấp các khoá học Tiếng Anh Giao Tiếp và Tiếng Nhật bao gồm tất cả các trình độ với mức phí tốt nhất !!!!
    Tiếng Nhật Sơ Cấp : http://4slanguages.vn/category/tieng-nhat-so-cap/
    Tiếng Anh Giao Tiếp : http://4slanguages.vn/category/tieng-anh-giao-tiep/
    [​IMG]Phòng Học Tiếng Nhật
    [​IMG]Phòng Học Tiếng Anh Giao Tiếp
    Hẹn gặp lại bạn tại 4S Languages!

VU QUANG TUAN
    4S Languages Center
    Tel: 01674636425
    Email: 4slanguages@gmail.com
    Website: 4slanguages.vn

...
    RainyWarrior, Nguyễn Tôm, vuong quoc1 người khác thích bài viết này.
  2. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Free mà vẫn phải nộp phí đảm bảo.
    Sun, iViperioushtcboy1 thích bài viết này.
  3. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Dinh Cuong : Phí đảm bảo ở đây có thể coi là Phí trách nhiệm của các bạn, các bạn cần phải có trách nhiệm hoàn thành khoá học không phải đăng ký học 1,2 buổi rồi nghỉ, các bạn khác muốn đăng ký nhưng lại không thể đăng ký được . Đây là quan điểm của mình và mình có nói rõ rồi mà cuối khoá sẽ trả lại phí đó :)
    RainyWarrior thích bài viết này
  4. Dinh Cuong

Nếu đã dạy miễn phí thì bạn phải làm sao cho người ta bị cuốn hút k muốn bỏ lớp, hay là bạn không tự tin vào năng lực gia sư của mình. Nói thật thì 500k không là gì nếu như họ cảm thấy khoá học vô ích và mất thời gian, ràng buộc nhau bằng tiền bác không phải là cách hiệu quả, bạn nên ưu tiên những người đăng kí trước. Góp ý thôi :)
    Line thích bài viết này
  5. iViperious

Dinh Cuong : Hiện tại lớp đã Full rồi bạn ạ, cuốn hút hay không mình nghĩ học rồi mới biết, ràng buộc thế này cũng là vì muốn tốt cho các bạn đăng ký học thôi. đây là event mà trung tâm ngoại ngữ bên mình tổ chức . Mình cũng chỉ là người đi làm muốn chia sẻ kinh nghiệm muốn một cái gì đó đồng nhất . người ta đổ tiền vào mấy trung tâm đồ hoạ lớn cũng chỉ học những thứ cơ bản thứ đó mình cũng cung cấp cho các bạn được đầy đủ , mỗi cuộc chơi thì đều cần có luật lệ .

Cám ơn bạn đã góp ý ^^! có thời gian rảnh thì chạy qua trung tâm chơi và chia sẻ kinh nghiệm cho các bạn mới nhé !!!
  6. Dinh Cuong

:) Mình ở TpHCM, rất tiếc.
    iViperious thích bài viết này
  7. minhsmor

minhsmor Thành viên cấp 1

hay thế bạn ơi, mình ở Lạc Long Quân, về Graphic Design cũng biết 1 số cái cơ bản, cho hỏi bạn có thế nói qua về trương trình học được không :O gmail mình là minhsmor@gmal
  8. baoquan287

baoquan287 Thành viên cấp 2

ở Q8 hả bạn ?
  9. iViperious

Mình ở ngoài HN bạn ah . 37/2 , Tạ Quang Bửu, Hai Bà Trưng, Hà Nội
  10. Tít Xù Xấu Zai

Tít Xù Xấu Zai Thành viên cấp 2

đóng phí thế cũng có cái hay cũng có cái dở
  11. iViperious

Tít Xù Xấu Zai : Đây là phí trách nhiệm khi bạn không muốn theo học tiếp trung tâm sẽ hoàn trả lại số tiền đó ^^! yên tâm có giấy tờ đàng hoàng bạn ah :)
  12. longtienbz

longtienbz Banned

Thư giãn trong giờ làm việc với tập hợp những truyện cười ngắn hay nhất, vui nhất.
  13. Tít Xù Xấu Zai

Tít Xù Xấu Zai Thành viên cấp 2

em chưa học kiểu này bao giờ, :D . lớp bác còn slot nào không ?
  14. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

thấy bác làm z rất dúng... Hồi dó mình cũng thấy 1 bài như z .không bik phải bác k.. Nếu mình ỡ Hn là mình di học liền...500K Coi như là bác tập cho học sinh của mình tính kỹ luật rùi ...Like like
  15. iViperious

Tít Xù Xấu Zai : bạn qua trực tiếp địa chỉ 37/2, Tạ Quang Bửu, Hai Bà Trưng, Hà Nội nhé , cách đây gần 1 tháng mình có viết 1 bài như thế này rồi nhưng chưa có lịch cụ thể . giờ có rồi nên viết lại . các bạn đăng ký qua mail đã full nhưng số lượng thực tế ko đến vậy :) nên mình sẽ ưu tiên các bạn tới đăng ký trực tiếp .

vuong quoc : đúng đó bác ah :) 500k nó cũng ko phải số tiền quá lớn , mình mở lớp cũng chỉ mong các bác tới thật nhiều cho vui cửa vui nhà nhưng sau mỗi khoá chất lượng cũng là điều mình quan tâm nhất muốn đến với nhau nhiều chứ 1 lần rồi thôi thì chán chết :D
  16. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

hix... phải chi ỡ hà nội là học rùi... bác quay clip lại di.. có gì úp cho anh em vds học hõi :D
  17. iViperious

vuong quoc : Mình sẽ cố gắng viết tutorial thôi chứ quay thì hơi khó bác ah :(
  18. làm thế nào để có thể liên lạc với các bạn đã từng học ở đó??
  19. iViperious

mr.hachưởng : thứ 4 tuần tới mới khai giảng khoá đầu bạn ah ... chưa có ai đã từng học ở đó đâu @.@!

Ủng hộ diễn đàn