Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khi đã chia tay thì đừng nên theo dõi Facebook người yêu cũ

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Ngọc Thạch, 14/10/12.

Lượt xem: 20,768

1. Phạm Ngọc Thạch Administrator

Rõ ràng có 1 thực tế phũ phàng là khi chúng ta sử dụng Facebook, và cả 2 khi yêu nhau đều dùng Facebook thì lúc chia tay, ta khó mà rời mắt khỏi Facebook người yêu cũ đúng không nào? Ban đầu thì ngày nào cũng vào để thăm dò cảm xúc của người yêu cũ sa khi chia tay sẽ như thế nào, sau đó có ít hơn nhưng vẫn có lúc ta ghé vào xem...

Nguồn: 24h

Theo các bạn, có nên unfriend Facebook người yêu cũ sau khi chia tay?

...
    Fly Nguyễn, New Sun, Lâm Ngọc Thanh6 người khác thích bài viết này.
  2. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

ờ, cái này thì chuẩn luôn k phải bàn cãi. Thế có khi nên làm theo lời khuyên nhỉ. K unfriend mà để chế độ danh sách hạn chế vầy.
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Mình để chế độ ko nhận tin, cơ mà toàn vào thằng profile xem mới chán chứ :(
    Hoàng PRD thích bài viết này
  4. tienlx

tienlx Thành viên cấp 2

Cái này khó, lúc mới chia tay thì mình vào suốt, cũng may người yêu cũ mình kô dùng face nữa nên mình cũng kô có việc j mà vào :(
  5. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

6. Maple Leaves

Maple Leaves Thành viên cấp 1

Ignore khẩn cấp :))
    Chứ lâu lâu lại thấy stt "Em yêu anh..." mà ko phải anh này thì lòng đau như cắt, nước mắt đầm đìa =))
    DemiCat DA, Phạm Hữu Trườngchipxinh2310 thích bài viết này.
  7. Thủy Ziry

Thủy Ziry Mới đăng kí

xóa + chặn ngay :)) nhưng có lúc k kìm đc, lại ngo ngoe. tốt nhứt là k dùng face nữa hoặc iu chàng/nàng nào k dùng face :">
  8. mrmjeo

mrmjeo Thành viên cấp 1

:)) chặn ngay lập tức để đảm bảo cho 1 S2 khỏe mạnh
  9. vietcuong_910

vietcuong_910 Thành viên cấp 3

chặn ngay :|||
  10. anduy9ds

anduy9ds Thành viên cấp 1

unfr để thể hiện mình yếu đuối à :)) thú thật laà lúc đầu mình muốn buông xuôi mọi thứ, nhưng khi biết đc sự thật là ex đã phản bội mình ntn thì lúc đó mình quyết tâm thay đổi. giờ nghĩ lại mình phải cảm ơn ex vì ngày đó đã ĐÁ mình :)) nhờ vậy mà mình mới có nghị lực để vươn lên, thay đổi bản thân mình. hiện tại mình cảm thấy rất ĐÃ nếu gặp lại ex, thành công trong sự nghiệp mới là thước đo giá trị của của người đàn ông
    vitconxauxi1461, pingpoongĐình Nhất thích bài viết này.
  11. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Cần gì nghiêm trọng thế:) facebook thì unfriend thế ra đường cũng unfriend luôn à?
    chia tay nhưng mình vẫn là bạn. Tránh được trên face chứ có tránh được ngoài đời đâu :)
  12. Bót

Bót Thành viên cấp 2

đập vỡ máy tính\m/
  13. dragon1402

dragon1402 Thành viên cấp 1

Anh định unfriend em trên facebook, nhưng anh sợ làm thế em sẽ không thấy là anh đang vui vẻ thế nào khi ko có em bên cạnh.
    P/s : Đừng gạch đá em :v
  14. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Cũng cố gằng không muốn ghe nhưng đôi lúc như 1 thói quen toàn click vào nghía qua nghía lại 1 lúc
  15. Trang Hoàng

Trang Hoàng Thành viên cấp 2

Sao khổ thế nhỉ chia tay vẫn làm bạn đc mà :D
    Quan điểm k iu thì làm bạn z mà hồi đó hắn ta unfriend mình lun mới ghê chứ.
    Yếu đuối thấy sợ
    mgrFly Nguyễn thích bài viết này.
  16. MrThanh

MrThanh Thành viên cấp 1

unfriend hoặc block luôn,để cả 2 ko bị đau,vào thấy xóa hết cm,ảnh của mình rồi đau thêm đau khi thấy nó có stt em yêu anh mà đếch phải mình mới điên chứ
  17. mgr

mgr Cựu quản trị

18. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Không muốn unfriend hay block thì lập nick mới :-s
    mgr thích bài viết này
  19. Trang Hoàng

Trang Hoàng Thành viên cấp 2

Quan điểm của e k iu thì làm bạn chị mgr ak
    E ghét con trai mà z lắm, lúc đầu thì dứt khoát đoạn tình sau vài tháng cái níu kéo lại
    UF rùi lại đi kết bạn lại :-s
    mgr thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn