Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khi mình làm ảnh động nhấn vào Add media thì nó cứ hiện lên như vậy, có cách nào khắc phục không ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Đặng CL, 8/12/13.

Lượt xem: 2,410

1. Đặng CL Mới đăng kí

mình đang dùng Photoshop CC Portable, mình muốn mở một đoạn video để làm ảnh động thì phần mềm báo lỗi như vậy, có cách nào khắc phục không ?

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Mình cũng bị lỗi này, nó thông báo là bản này không được hỗ trợ bởi Windows. Mà của thớt vẫn còn 14.0 đúng không?
    Tý NgáoHà Bơ thích bài viết này.
  3. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

máy nhà thì cài luôn bản full khỏi lo lỗi, bản Portable giùm lúc khẩn cấp thôi
  4. Đặng CL

Đặng CL Mới đăng kí

ashi đang mừng húm vì dc cái bản ngon ai dè =_=
  5. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

:D Mình thì chả bao giờ dùng Portable cả! Cứ full mà làm!
  6. Đặng CL

Đặng CL Mới đăng kí

hình như diễn đàn đã từng post link full của cái CC này thì phải có bạn nào còn nhớ cho mình xin link với
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn