Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Khoe CV mới - năm mới rạng ngời | #khoecvmoi |

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyễn Hoài Sơn, 17/1/17.

Lượt xem: 3,904

1. Nguyễn Hoài Sơn Mới đăng kí

Cuối năm rồi, chắc sang tuần sau là chẳng ai muốn đụng đến công việc đâu nên mình lập thớt này muốn tạo 1 event nho nhỏ để anh em có "việc" mà làm và giao lưu, đóng góp cho nhau nhé.

Đây là CV mới của em mới thiết kế. Cái CV này ý tưởng không phải là mới nhưng hôm nay đẹp trời, em thấy hay hay nên em nổi hứng làm luôn :D

Mọi người xem rồi góp ý cho em nhé. Anh em nào rảnh thì cũng thiết kế lại CV của mình rồi comment tại đây hoặc đăng lên Facebook hoặc vào thẳng nhóm Cộng đồng designer việt Nam để show nhé. Để cho mọi người tiện "hóng" thì thống nhất đặt hashtag #khoecvmoi để người khác có thể tìm một cách nhanh chóng nhé. :D

Khoe CV mới - năm mới rạng ngời nào =))

Xem link full HD tại đây:
    [1]. Bản gốc: cv.nguyenhoaison.net
    [2]. Behance: behance.net/gallery/47538707/Redesigned-CV-( 2017)

Xin cảm ơn!

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. duhiephoa

duhiephoa Banned

Cuối năm rồi, chắc sang tuần sau là chẳng ai muốn đụng đến công việc đâu nên mình lập thớt này muốn tạo 1 event nho nhỏ để anh em có "việc" mà làm và giao lưu, đóng góp cho nhau nhé.

Đây là CV mới của em mới thiết kế. Cái CV này ý tưởng không phải là mới nhưng hôm nay đẹp trời, em thấy hay hay nên em nổi hứng làm luôn :D

Mọi người xem rồi góp ý cho em nhé. Anh em nào rảnh thì cũng thiết kế lại CV của mình rồi comment tại đây hoặc đăng lên Facebook hoặc vào thẳng nhóm Cộng đồng designer việt Nam để show nhé. Để cho mọi người tiện "hóng" thì thống nhất đặt hashtag #khoecvmoi để người khác có thể tìm một cách nhanh chóng nhé. :D
  3. ngoc_katy09

ngoc_katy09 Thành viên cấp 2

ông ngày xưa cũng ở TVI à =))
    chắc biết hoàng chứ =))
  4. Nguyễn Hoài Sơn

Nguyễn Hoài Sơn Mới đăng kí

ngoc_katy09 biết, có 1 Hoàng code game và 1 hoàng vẽ game. Ko biết hỏi Hoàng nào =)))
  5. ngoc_katy09

ngoc_katy09 Thành viên cấp 2

hoàng vẽ game tôi vào sau ông mà =))

Ủng hộ diễn đàn