Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không di chuyển track trong Vegas Pro 14 được?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi henry201, 23/3/17.

Lượt xem: 2,046

1. henry201 Mới đăng kí

Chào cả nhà,

Mình đang tập tành làm video trên Vegas Pro và gặp 1 tình huống là ko thể di chuyển các track đến vị trí mình muốn được. Khi mình click chuột di chuyển và thả chuột ra là nó quay trở lại vị trí ban đầu như video dưới

Cả nhà biết cách làm thế nào để fix lỗi này không ạ?

Many thanks.

...
  2. Tuân Lê1995

Tuân Lê1995 Mới đăng kí

Tắt bật lại Vegas thử đi bạn :D
  3. henry201

henry201 Mới đăng kí

Mình close chương trình, thậm chí restart máy rồi mà vẫn bị vậy :(
  4. Tuân Lê1995

Tuân Lê1995 Mới đăng kí

nếu rứa bạn thử cài bản 13 xem, lỗi của bạn mình đã từng bị và bật lại vegas thì hết
  5. minhcuchcm

minhcuchcm Thành viên cấp 2

Bạn nhấn giữ 3 phím" Ctrl+Alt+Shift, nhấn đúp vào icon SVG, hiện bảng thông báo" Do you want to reset all Vegas Pro Preferences to default values?, ĐÁNH DẤU KIỂM VÀO Ô" Delete all cached application data"...nhấn "Yes".
    Tuân Lê1995 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn