Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không hiển thị view của quản trị khi xem trang trên Blogger

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn/Thủ thuật Blogspot tại đây' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 9/10/14.

Lượt xem: 5,931

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

1 số bạn làm khi tạo Blogger, thắc mắc không hiểu vì sao Blog mình vừa tạo mà đã có view? Thật ra đó là view của mình bạn! Trong lúc tạo blog rồi chỉnh sửa giao diện này nọ, vô tình Blogger của bạn đã có hàng trăm view.

Nếu như bạn muốn con số thống kê view trên Blog của bạn chính xác hơn thì bạn nên bỏ đi thống kê view của chính mình. Như vậy thống kê chỉ còn tính view của khách thôi.

Để tắt đi mặc định này, rất đơn giản các bạn chỉ việc vào tab Thống kê trên blog, và tick vào Không theo dõi số lần xem trang của riêng bạn là xong rồi đó :D

Chúc thành công :)

...
    cásấu thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn