Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không import được file mkv vào adobe premiere CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi baiviet, 19/6/15.

Lượt xem: 12,921

1. baiviet Mới đăng kí

Tôi mới dùng Premiere CS6, đã up lên CS 6.0.1.0 để cài bộ code của Rovi để đọc m2ts có âm thanh đầy đủ rồi nhưng không biết làm thế nào để mở định dạng *. mkv ra được . Mong các cao thủ trong diễn đàn giúp đỡ ạ. TKS các bác !

...
  2. Chipp Boss

Chipp Boss Mới đăng kí

ý bạn là bạn chưa thể mở được video định dạng *. mkv luôn và cả import vào premiere đúng không.

Mình sử dụng bộ K lite codec pack - hiện vẫn sử dụng tốt các chuẩn video. Bạn thử cài thêm bộ codec này xem sao.
    baiviet thích bài viết này
  3. baiviet

baiviet Mới đăng kí

Cám ơn bác Chipp Boss. Tôi cũng cài cả bộ K lite codec pack này và vẫn dùng nó xem mkv nhưng không thể mở mkv trên Premiere CS6 được ạ ( từ Pre. không nhìn thấy file mkv đâu để mở)
    mattroihuongtay thích bài viết này
  4. Chipp Boss

Chipp Boss Mới đăng kí

baiviet: mình vừa tìm hiểu lòng vòng mấy 4rum trên mạng thì hiện tại chỉ có cách khả thi nhất chính là convert video MKV của bác sang định dạng video khác mà premiere có hỗ trợ T_Y ~
    baiviet thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn