Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Khuyễn mãi] Gói “nguyên liệu” khủng dành cho đồ họa từ By People

Chủ đề thuộc danh mục 'Download tài nguyên Photoshop' được đăng bởi boyplay, 12/1/13.

Lượt xem: 16,460

1. boyplay Thành viên cấp 3

Hình nền, menu, logo, icon, nút nhấn, ô tìm kiếm, icon mặt người, template web, thanh toolbar…v…v…tất cả những thứ này làm nên một trang web. Và nếu bạn đang cần lấy ý tưởng hoặc muốn có sẵn “hàng free” để sử dụng thì đây là cơ hội cực kỳ lớn và đáng giá. Tổng dung lượng sau khi giải nén của bộ sưu tập này lên tới 5.5GB và được bàn giao ở định dạng .psd

Chương trình tặng này được thực hiện từ trước Noel và tôi cũng đã tải về nhưng giờ mới nhớ ra
    . Bạn có thể xem thử trong gói này gồm có những gì bằng cách truy cập vào trang web ByPeople: A huge free bundle for web professionals, 500mb of free files in one single download. Để tải về, bạn nhập vào địa chỉ email và bấm nút “Download… màu xanh, dung lượng file nén là 648MB. Dung lượng sau khi giải nén là 5.5GB.

...
    thanhkun, yournametv, Radium8 người khác thích bài viết này.
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

cái nì e kéo lâu ùi hùi bác rì share bộ envato bundel gì í ;;)
  3. leduc92

leduc92 Thành viên cấp 2

Như lời bác nói, em đang cắm máy down.
  4. Trí Ngáo Ộp

Trí Ngáo Ộp Mới đăng kí

nhập mail rồi mà sao hok thấy download bạn ơi :-s
  5. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Giờ vẫn còn nha mọi ng, mình vừa down xong :D mà sao nén từ 5GB còn 600MB hay thật ...
  6. Long Ruồi

Long Ruồi Thành viên cấp 2

Thx bác nhiều :D
  7. taimilo

taimilo Mới đăng kí

ai tải rồi reup cho bọn em với :(
  8. Kientr

Kientr Thành viên cấp 1

Great thanks!
  9. kecanhnguc

kecanhnguc Thành viên cấp 2

bác nào tải đc re up sang trang khác cho e down với.down ở đây chậm quá