Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kiếm tiền online quá dễ

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi nguyenthuyts, 8/4/14.

Lượt xem: 4,541

1. nguyenthuyts Mới đăng kí

Ngày này việc sử dụng mạng internet trở nên quá thông dụng với mỗi người. Chỉ cần một chiếc máy có nối mạng bạn có thể làm bất cứ điều gì bạn thích. Vậy tại sao trong những lúc có thời gian trên mạng bạn không thử kinh doanh và kiếm tiền online để làm giàu cho chính mình. Và tôi xin khẳng định rằng : Kiếm tiền Online là hoàn toàn có thể, và thậm chí có thể làm giàu từ những dịch vụ này. Và tất nhiên kiếm được bao nhiêu là tùy thuộc hoàn toàn sự cố gắng của bạn.

Nhiều người sẽ luôn thắc mắc, kiếm tiền trên mạng khó hay dễ, và liệu nó có an toàn không?
    Vậy thì tại sao bạn không thử sức với hình thức kiếm tiền trên mạng MỚI NHẤT và DUY NHẤT được cung cấp tại Aztop.net ? Hãy chứng minh cho mọi người thấy việc kiếm tiền, làm giàu trên mạng hoàn toàn trong tầm tay với những thu nhập khủng và đều mỗi tháng.

Giờ đây tôi sẽ hướng dẫn cho bạn cách đăng ký và tham gia hệ thống:
    - Cách 1 : Chỉ cần tải game tại : nguyenthuyts.motgame.net về chơi là bạn đã đăng ký cú pháp thành công để gia nhập hệ thống.
    - Cách 2 : Truy cập trực tiếp vào đường link aztop.net/registration.php?ref=33 hoàn thành mẫu đăng ký và xác thực SĐT của bạn để được kích hoạt trên hệ thống AzTOP.

Sau khi đăng ký, bạn có thể mời bạn bè, người thân hoặc giới thiệu quảng bá tới mọi người sử dụng sản phẩm game, trò chơi, ứng dụng... là bạn có thể nhận được hoa hồng rồi.

Các hình thức kiếm tiền trên AzTop:

1. CPI: Cost Per Install ( trả tiền theo lượt cài đặt): Đây là hình thức kiếm tiền nhanh và dễ dàng nhất. Tự cài đặt hoặc hướng dẫn người khác cài đặt miễn phí các ứng dụng trên di động. Và Nhà sản xuất sẽ trả tiền cho bạn trên mỗi lượt cài đặt.
    Ví dụ: Với việc cài đặt miễn phí ứng dụng nhắn tin gọi điện miễn phí Zalo. Bạn sẽ được cộng tiền trong tài khoản tương ứng với số lượt cài đặt ( 1 máy điện thoại chỉ được tính 1 lượt cài đặt ). nguyenthuyts.motgame.net/tai-cpi.html

2. Kiếm tiền từ autohits: Chỉ cần bật máy tính, đăng nhập, Click vào chế độ autohits, máy tính tự động lướt web, tiền sẽ tự động sinh ra trong tài khoản của bạn. aztop.net/autohits

3. Phân phối game và ứng dụng:
    mang link game của bạn đi chia sẻ cho mọi người dùng và hưởng tiền trực tiếp.

Chúc bạn thành công.

...
    freemyapps thích bài viết này
  2. bossvip

bossvip Mới đăng kí

Về cái phân phối game và ứng dụng phải làm sao vậy ban?
  3. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

4. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

kiếm hoa hồng cho bạn à :D mình cũng phân phối game cho bên Mwork với sangame nên mình hiểu =))) sao bạn lại tốt thế đc :D
  5. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

Admin band nó đi :D quảng cáo ghê quá.Lập 2 nick ảo vào up bài lên à :D @Phạm Hữu Dư
  6. ksnoname1

ksnoname1 Banned

Ủng hộ diễn đàn