Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Kiếm Tiền trên wed] Đọc quảng cáo cũng có tiền

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Chen SirO, 15/1/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 10,369

1. Chen SirO Thành viên cấp 4

Cái này mình mới làm thôi, nhưng mình thấy ok lắm . Mình là thành viên quen thuộc ở rum nên mình đảm bảo cv này ko có gì là vất vả mà lại có tiền nhé.
    Mình mới bắt đầu làm thôi, gọi là làm chứ chẳng mất gì của mình cả , Vốn mình ko bỏ ra chỉ bỏ thời gian ra thui ^^
    Mỗi ngày bạn bỏ ra 25' để load đọc toàn bộ quảng cáo của
    http://satavina.com/ClickAdverts.aspx?earnId=1 thui
    Nếu bạn nào muốn kiếm thêm thu nhập lúc nhàn rỗi thì làm theo mình nhé ^^.
    Bạn nào thích thì hãy đăng kí theo link

http://satavina.com/Register.aspx?hrYmail=hezzz_miss.siro@yahoo.com.vn&hrID=216000
    - Chỗ này bạn khai đúng vào nhé.
    Dòng mà " Bạn muốn mua gì từ ngân hàng" các bạn điền gì cũng đc : ddfddf,bfge,vzcz......
    Sau khi đăng ký hoàn tất bạn sẽ nhận được 01 thẻ thành viên cũng chính là thẻ tài khoản ngân hàngVietinBank gửi tới tận nhà hoàn toàn miễn phí
    Công ty cổ phần Satavina sẽ giúp bạn thực hiện điều đó.
    Bạn chỉ cần truy cập vào trang web Satavina.com và click vào chuyên mục Quảng cáo thân thiện - Xem Quảng cáo
    Nó sẽ ra hình ảnh như thế này.

Bạn sẽ click từng quảng cáo 1 và đợi nó ra trang và load .
    Chú ý khi bạn Click vào logo quảng cáo nó sẽ hiện ra thế này

Click vào dòng chữ đỏ cuối cùng ở tất cả các logo , Ở đây bạn Click vào " Diễn Đàn CaoNguyenXanh.net" Và đợi khoảng 7s nó sẽ hiện ra wed mà bạn đọc" [​IMG]

Cái này bạn phải đợi cho nó chạy hết số giây. Thì bạn sẽ nhận đc số điểm tương ứng mức thang logo bạn đã chọn. Nếu đang chạy mà hủy bỏ, Tắt thì sẽ ko có điểm.Sau khi xong bạn Click vào " Lịch Sử công việc" Để biết bạn đã làm được những gì và bạn được bao nhiêu điểm. 10 điểm = 1 đồng nhưng nhanh thôi. Ngoài ra giới thiệu bạn bè là cách nhanh nhất 10 bạn cùng xem QC/ tháng= gần 100k và bạn có thể kiếm tiền bằng cách Post bài = 30 điểm ^^Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền để có tiền tiêu tết xúng sính. Hehe

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. Trường Sơn

Trường Sơn Thành viên cấp 2

Lại satavina. cái này thử rồi. ngày đầu còn cho xem nhiều, sau mỗi ngày đc 1-2 cái gì đấy.
    Lã Duy Tùng thích bài viết này
  3. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

có ngeh qua, nhưng sao k nói rõ là tiền như thế nào bạn? đk xong nhận đc thẻ rồi thì sao? ng mà có thẻ rồi thì nàm thao?... nhiều thắc mắc vây là chứng tỏ tin của bạn k ổn rồi
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

muốn kiếm tiền trước tiên học chính tả đã
    pham phi phong, IrisSK, Chen SirO1 người khác thích bài viết này.
  5. Trường Sơn

Trường Sơn Thành viên cấp 2

CHuẩn rồi..
    Ly Quang Binh thích bài viết này
  6. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Hehhee. Ko phải tại hết chỗ p0st. Post nó cứ liền tù tì nên mình ngại. Mình sẽ rep nếu bạn nào hỏi
    10 điểm = 1 đồng,
    Mình làm trung bình 20' =179 điểm
    Ng chưa có thì vào mục Tài khoản của bạn ----> Thẻ Thành Viên ----> Đăng kí thẻ
    Có rồi : Viettinbank
    Thì đến 15 - 20 tháng sau bạn thanh toán : Thông tin Tài khoản ----> Yêu cầu thanh toán rồi tiến hành đọc mã số TK
    Nhưng 7 ngày sau khi đã là thành viên chính thức bạn mở email xem nó có hỏi Số TK của bạn ko nhé .
    Hết mập mờ chưa =))
    habell thích bài viết này
  7. Chen SirO

E sai lỗi chính tả ak a. Ít khi e viết sai lắm mà. Ngại quá :(( Bazo =((. Em cứ viết nên e cũng ko đọc lại nữa :D
  8. Chen SirO

Mấy ngày sau thì ăn theo mối quan hệ vs lại post bài chứ cứ trông chờ vào QC sao đc hở bạn :(
  9. Chen SirO

up để cho những người ol buổi tối đọc \m/\m/\m/\m/\m/
  10. April91

April91 Banned

Không hiểu, kiếm tiền dễ vậy thôi à
  11. Chen SirO

Nó như kiểu dạng đa cấp bên ngoài, Cứ người này nuôi người kia nhưng đc cái mình ko mất vốn khi làm cái này bạn ak
  12. duc_ntd

duc_ntd Mới đăng kí

"Ngoài ra giới thiệu bạn bè là cách nhanh nhất 10 bạn cùng xem QC/ tháng= gần 100k", chỉ có 100k mà mỗi ngày chi 25 phút, ko biết đủ tiền điện ko đây :))
  13. Heo Bông

Heo Bông Thành viên cấp 1

mình có làm rồi.... cũng từng dại khờ .... hok dễ ăn đâu... mình làm mấy bữa .... tắt điện luôn
  14. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Cái trò này từng làm và thấy khó ăn vl, mình chỉ chơi SEO bên seoprint của Nga! :">
  15. nhimxumikay

nhimxumikay Thành viên cấp 2

cũng từng khờ như thế! nhưng chỉ hết 1 ngày là đã thấy sự thậc phũ phàng...!
  16. duc_ntd

duc_ntd Mới đăng kí

Lâu nay cứ nghe nói kiếm tiền online, nhưng luôn nghi vấn về sự thật có dễ ăn không, cũng may là chưa tham gia lần nào :)
  17. usilkcity

usilkcity Mới đăng kí

cám ơn bạn nhé
  18. usilkcity

usilkcity Mới đăng kí

kiếm tiền không khó bạn nhỉ
  19. usilkcity

usilkcity Mới đăng kí

tớ sẽ tham gia ngay
  20. usilkcity

usilkcity Mới đăng kí

mỗi ngày làm 100k