Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kiến nghị tổng thống Obama yêu cầu chính phủ Trung Quốc rút giàn khoan HD-98

Chủ đề thuộc danh mục 'Đọc báo - Tin nóng hổi' được đăng bởi BeeLee, 26/5/14.

Lượt xem: 2,199

1. BeeLee Mới đăng kí

Không biết có bạn nào đã đăng tin này chưa?

Chuyện là vầy,
    Hội Thanh niên Sinh viên Việt Nam tại Hoa Kỳ chính thức lập petition trên trang White House đề nghị Tổng thống Hoa kỳ lên tiếng phản đối và yêu cầu Hải Dương 981 của chính quyền Trung Quốc rút khỏi địa phận Việt Nam.
    Chúng ta cần 100,000 chữ ký trong 30 ngày để Tổng thống Hoa kỳ xem xét. Với 30 giây đăng ký tài khoản và ký tên, chúng ta đang góp một phần nhỏ tiếng nói của mình để Việt Nam được bạn bè thế giới ủng hộ. Dưới đây là link:
    petitions.whitehouse.gov/petition/request-government-china-immediately-withdraw-its-hd-981-oil-rig-and-other-vessels-out-vietnams-eez/G9FnblcQ
    (Vì mình chưa đủ bài viết nên mình bỏ https ra rồi. Các bạn thêm vô giúp mình)
    Mình đã ký tên rồi. Nhưng tính đến thời điểm này chỉ mới có khoảng 14.000 chữ ký thôi ah.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/5/14

Ủng hộ diễn đàn