Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Kinh nghiệm] Nhờ mọi người đưa ý kiến giúp mình chọn trường với

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi hAckeZ, 26/6/13.

Lượt xem: 1,918

1. hAckeZ Thành viên cấp 2

Chào mọi người, vào VDS đã lâu nhưng chưa thực sự đóng góp nhiều cho vds ngoài ba cái tut, leech. Bây giờ em lại có chuyện cần anh em VDS giúp đỡ, mong rằng đây là lần cuối cùng :D

Vấn đề là em còn 1 năm nữa là theo gót anh chị vào cổng trường Đại Học vời vợi rồi, mọi người có khuyên em là lên dự định cho mình sớm, để đến lúc đó không phải "cuống đít".

Xét về năng lực bản thân thì em cũng không phải đứa kém thông minh, nhưng do bản tính lười nên hay tị lại và việc học của em sa sút từ khi lên cấp 3. Giờ đây em phải vật lộn để nhồi nhét mớ kiến thức mà em đã lỡ "ngu" ko học ấy. Em là em học Toán Lý Anh, tức ban A1 nhưng lại chưa biết chọn trường gì phù hợp với mình. Em thích vẽ vời, thích công nghệ nhưng đối với em FPT, hay Arena Multimedia là quá xa vời vì gia đình cũng chỉ thuộc lớp kinh tế khá giả thôi. Khả năng vẽ tay không tốt nên cũng chả đú vào Kiến Trúc hay CN Mỹ Thuật.

Đó là vấn đề mà em vác lên đây nhờ các anh, chị đi trước mở lối cho em với ạ!

...
  2. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

FTU :3 :3
    hAckeZ thích bài viết này
  3. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

4. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

5. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

HUT khoa công nghệ thông tin,bên cơ khí cũng vẽ mệt đấy B-)
  6. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

À em ở Hà Nội nên các bác đừng xui em đi đâu xa nhé :3

Ủng hộ diễn đàn