Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kinh nghiệm SEO của 1 gà mờ IT sau 3 tháng nỗ lực

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi mocchuan, 2/4/15.

Lượt xem: 35,371

1. namb5th2

namb5th2 Mới đăng kí

Từ khóa cũng không khó lắm. nhưng chắc bạn cũng là seo pro
  2. namb5th2

namb5th2 Mới đăng kí

trucxinh6111 bạn SEO website miễn phí cũng làm các bước như bình thường bạn nhé
  3. butterbee

butterbee Thành viên cấp 1

seo còn tùy dự án mì ăn liền, hay lâu dài nữa, dự án mì ăn liền mấy thánh dùng tool spam ghê lắm
  4. kithatu_stail

kithatu_stail Thành viên cấp 1

mình nghĩ 1 phần do các từ khóa của bạn có độ cạnh tranh thấp, từ khóa dài nên thời gian lên cũng nhanh. Nếu cạnh tranh hơn thì ko dễ vậy đâu ạ
  5. vudat12

vudat12 Mới đăng kí

Hay quá. thanks bạn@@
  6. mocchuan

mocchuan Thành viên cấp 1

Mình thử từ khóa cạnh tranh cao như cửa gỗ, cua go thì lên top 1 rùi nha, hehe còn lại đang thử key tu bep và tủ bếp gõ đỏ , 2 key này nặng ký quá kéo mãi mới lên top 3. Sẽ update và báo bà con sớm:D
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/7/21
  7. chongchongdep

chongchongdep Mới đăng kí

phải đăng nhập commnet cho a
    A thật pro
    E cũng ở thủ đức đang tập tành seo
    Chúc a làm ăn phát đạt và seo tốt a nhé
    có nhiều bài chia sẽ hơn nữa
  8. ipadcuvn

ipadcuvn Mới đăng kí

Thanks bác
  9. mocchuan

kithatu_stail quả thật là khó, nói chung là đã lên top được rồi còn vất vã hơn. Bây giờ ngày nào cũng căng mắt tìm cách duy trì nó ở top. Lơ là vài hôm, chẳng hạn vui bạn vui bè nhậu về không chăm sóc em nó là ngày mai rớt mất 1 đền 2 bậc. Bây giờ cạnh tranh nhau cũng dữ dằn lắm nên phải kiên nhẫn
  10. Namhoanghp

Namhoanghp Mới đăng kí

A ơi ! E thấy bài viết của a rất hay nhưng e đọc còn nhiều cái chưa hiểu lắm : Về cách sử dụng cũng như những công cụ trên ! e có thể nói chuyện hỏi riêng a 1 vài câu hỏi đc k ạ !
  11. mocchuan

#namhoanghp cứ inbox , giúp được gì mình giúp:D
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/7/21
  12. lyhongthe

lyhongthe Thành viên cấp 1

mình cũng cùng ngành học như bác thớt này, cũng tập tành seo online, nhưng mình làm trên blogspot và cũng tối ưu đủ các kiểu nhưng vẫn không lên được, bác nào cho em cái nhận xét với. containersdongnai. blogspot. com
  13. nucuoi91

nucuoi91 Banned

chúc mừng bạn đã có những thành công ban đầu nhé
  14. LÊ THÁI DESIGNER

LÊ THÁI DESIGNER Thành viên cấp 1

Nếu bác ở hà nội xin phép hôm nào rảnh cho em gặp bác cà phê cà pháo chia sẻ cho em một ít kinh nghiệm,, em cũng đang đi theo con đường na ná của bác... nếu đc em cảm ơn bác nhiều
  15. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Gặp người quen cmnr :D Mình cũng là sinh viên UEH ra nè. Giờ đang làm Publisher, quản trị web, SEOer và Marketing Online :D

Vì mình bước chân ra là một SEOer nên thành quả của mình thì không thể liệt kê hết lên đây được. Bác thớt muốn "giao thông" tí không? :))
  16. quocmai

quocmai Thành viên cấp 1

Bài bác này toàn đặt link tự PR cho bản thân hay sao vậy à
  17. mocchuan

Trần Bá Đạt thế hả, bác khóa mấy vậy. Rảnh hôm nào alo chém gió nhé.
  18. mocchuan

quocmai đó là những link page mình mới design thêm, chèn vào để kéo trang lên bạn à.
  19. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

mocchuan thích bài viết này
  20. atuyen

atuyen Mới đăng kí

qua gioi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn