Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kissss!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi yun, 27/3/13.

Lượt xem: 2,557

1. yun Thành viên cấp 2

Tình hình là em cũng hai mươi mấy xuân xanh rồi các bác ạ, thế nhưng trừ được bố mẹ hôn ra thì chưa bao h biết cái cảm giác kiss nó thế nào, dạo này ám ảnh về mấy nụ hôn quá, giá mà ai cướp cái fist kiss của mình đi thì tốt!
    Lần thứ 2 có bài up các bác cứ gạch đá từ từ, cái này em đạo lại your last kiss :))

...
  2. Shino Kun

Shino Kun Mới đăng kí

Ghép còn cái viền xung quanh nhân vật kìa bạn.
    Dùng refine edge chỉnh lại cho mượt nhé. Với lại mình k thích vị trí của cây thánh giá trong hình lắm.

Ý tưởng của bạn là cô gái đang quì trước mộ chăng?
  3. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

đứng trc mộ cầm hoa hồng luôn :))
  4. yun

yun Thành viên cấp 2

ôi cái viền :(( lúc làm refine hình nhỏ ko để ý lắm ra hình lớn rõ mồn một :((
    cảm ơn bác !
  5. M. Scofield

M. Scofield Thành viên cấp 1

Hiểu ý tưởng của bức ảnh, khá là hay! Mỗi tội nhìn chưa mượt lắm!:)
  6. yun

yun Thành viên cấp 2

cảm ơn bác em cũng mới học photoshop dc đang cố gắng dần dần :)!
  7. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Hiểu ý tưởng , mà cái viền trắng nhìn ngộ quá :))
    yun thích bài viết này
  8. A Hói

A Hói Thành viên cấp 1

dính cái viền tiếc quá :)
    yun thích bài viết này
  9. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

định làm kiểu người "tan rã' nhưng không thành :))... cần cố gắng nhiều.. cái phông hoa trắng trắng kia thay bằng cánh đồng cỏ bất tận thì đẹp hơn :">
  10. Mều

Mều Thành viên cấp 2

cái thánh giá lạc lõng quá bạn :v blur hẳn viền đi đệp hơn

Ủng hộ diễn đàn