Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Koh's Chibi :D mong mọi người nhận xét ah~

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Kohtaru, 24/10/13.

Lượt xem: 9,444

1. truthiendietdia

truthiendietdia Mới đăng kí

càng nhìn càng thấy thích :))
    thích màu trong bức thứ 3 của bạn
    cho mình hỏi bạn thường mất bao lâu cho 1 tác phẩm, ví dụ bức đầu tiên?
    và bạn tạo nhiều layer không?
  2. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

1 trong những bài vẽ chibi chuẩn nhất :D
  3. Kohtaru

Kohtaru Thành viên cấp 1

truthiendietdia Thường mình tạo khoảng 30-40 layers D: 7-8 layer cho line và còn lại tuỳ thuộc vào màu và nền mình định vẽ :D
    Các tranh mình vẽ thường mất khoảng 2-3 tiếng xD tuỳ thôi, có tranh ngâm dấm đến tận hơn tuần cơ (vd như pic thứ 3 đó xD)
    Cám ơn bạn :D
  4. truthiendietdia

truthiendietdia Mới đăng kí

Kohtaru
    thế thì kĩ thật :D mình hơi ngạc nhiên cái line cần nhiều layer như thế, mình line nhiều lắm cũng chỉ 2 layer :D mình mới tập tô màu chưa lâu, cũng toán loạn vài chục cái @-)
    lúc nào lập topic trên này, mong bạn vào coi :))
    mà cái ava cũng là hình bạn vẽ đúng ko, sao ko up lên luôn :))
  5. Kohtaru

Kohtaru Thành viên cấp 1

truthiendietdia mình cũng muốn giảm số lượng layer xuống, nhưng mà nhiều layer vậy sửa line dễ hơn :D
    Cái ava thì mình có up ở 1 topic cũ rồi xD cũng cách đây 1 2 tháng :D
    truthiendietdia thích bài viết này
  6. tanle123

tanle123 Thành viên cấp 2

Kohtaru bạn có thể tạo 1 clip hướng dẫn vẽ những tầm hình này ko? thanks bạn
  7. Kohtaru

Kohtaru Thành viên cấp 1

tanle123 xl bạn, 1 bức tranh mình ít khi vẽ liên tục nên làm video k tiện ;v;
  8. Gà Hollywood

Gà Hollywood Thành viên cấp 1

như style "Nhật Bổn" phớ hông
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn