Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Koh's Chibi]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Kohtaru, 13/6/13.

Lượt xem: 5,818

1. Kohtaru Thành viên cấp 1

dạo này có nhiều người có các cảm với chibi ghê nhưng mình vẫn rất thích vẽ theo style này :3
    1 số pic mình vẽ gần đây :3

chibi là của nhật nhé, k phải của hàn quốc :3

...
    wormyuki1095, Heo Unique, Bạch Sầu Phi6 người khác thích bài viết này.
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Thích thế <3 xinh quá cơ :3
  3. Kohtaru

Kohtaru Thành viên cấp 1

4. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Pic 3 chắc là bạn phải cất công nhiều lắm nhỉ, thích quá nhiều. Cố lên bạn nhé
  5. Kohtaru

Kohtaru Thành viên cấp 1

pic 3 mình mất khoảng 1 2 ngày thì phải :P 1 đống lắt nhắt vẽ mãi mới xong :))
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  6. No.13

No.13 Thành viên cấp 2

Có chất lượng :D
  7. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:O oh my chúa, nhận mình làm đệ tử đi
  8. JasonT

JasonT Thành viên cấp 1

ôi thích bức thứ 2 quá :) đẹp không chỗ nào để chê :D bạn có thể cho mượn ý tưởng tấm thứ 2 được kô? mình đang tập vẽ nên muốn vẽ lại ^^
  9. valentive1

valentive1 Thành viên cấp 1

uầy... đẹp quá.. phải học hỏi nhiều...
  10. Kohtaru

Kohtaru Thành viên cấp 1

cám ơn các bạn nhiều TvT nhưng mình còn non tay lắm xD đang cố cải thiện cách tô màu xD
  11. Vũ Phi Huân

:D khiêm tốn vậy ta
  12. Kohtaru

Kohtaru Thành viên cấp 1

vì thực sự mình vẫn không thấy hài lòng về line và kĩ thuật tô bóng chỉnh màu của mình xDD
  13. Vũ Phi Huân

:> vì đơn giản là khi bạn càng nhiều kinh nghiệm thì bạn sẽ ko thể hài lòng lâu với tác phẩm của mình được, :> cứ như trong game gọi là lên level ấy
    Không bik là bạn có bao giờ bạn cảm giác tác phẩm mình vẽ ra 1 thời gian thì bạn thấy nó xấu và hiện rõ lỗi ko?
  14. Kohtaru

Kohtaru Thành viên cấp 1

cảm giác đấy thì......luôn luôn xD chả biết bao giờ mới dc như các hoạ sĩ trên dA xD
  15. chick_7

chick_7 Thành viên cấp 1

đẹp quá, ngưỡng mộ
  16. truthiendietdia

truthiendietdia Mới đăng kí

mình không đủ can đảm để vẽ nhiều nhân vật như trong bức thứ 3 :D quản lý layer khi tô màu chắc cũng đủ chết :v
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn