Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm gì để có thể trở thành CEO trong 1 năm ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi phandungtin, 29/8/15.

Lượt xem: 1,581

1. phandungtin Thành viên cấp 1

Chắc hẳn các anh chị em, các bạn trong đây cũng có vài người đã từng hoặc đang làm CEO
    Mình theo thiết kế cũng được 2 năm rồi, nhưng chức vụ cao nhất giữ vẫn chỉ ở mức Trưởng phòng, và còn khá lung lay. Mình có yêu 1 cô gái, vì cô ấy mà mình theo nghề này, nhưng cô ấy đã lên CEO được khoảng 1 năm rồi, cô ấy sống rất hạnh phúc. Cô ấy từng nói rất tin mình, tin mình sẽ trở thành công trong thiết kế, để có thể trở thành cánh tay phải của cô ấy. Tuy nhiên, mình lại rời đi và chọn hướng đi riêng, để mau chóng có thể đứng ngang hàng cô ấy và thật sự trò chuyện với cô ấy. Và kết quả, 1 năm từ lúc rời đi, mình chưa làm được gì to lớn, ngoài việc nâng cao kỹ năng. Mình thật sự cảm thấy tự ti, đến nỗi unfr fb cô ấy, và không dám nhìn mặt cô ấy nữa, cảm giác thật khó chịu.
    Vậy nên Anh, chị em có thể giúp mình, chia sẻ cho mình 1 chút về kinh nghiệm hướng đi được không ?
    Mình xin chân thành cảm ơn!

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn