Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lạc...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Nguyễn Văn Non, 27/12/16.

Lượt xem: 3,714

1. Nguyễn Văn Non Thành viên cấp 1

Em mới chơi nhiếp ảnh cũng không lâu và chưa có kinh nghiệm nên mong nhận những lời góp ý từ các bạn, các anh/chị đi trước.
    Em xin cảm ơn ạ!

...
  2. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Wow ...mình thấy bạn có thể đi gần vào mode 1 chút nữa , lệch sang phải và hạ thấp máy ảnh xuống hết cỡ thì có lẽ được 1 bức ảnh Đệp hơn đó =P~
    Boo.F, ThanhITlxh1290 thích bài viết này.
  3. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

#2 ^:)^^:)^
    bác thớt ơi cái bàn tay sao <đậm màu thế nhỉ?>
  4. thaisonit

thaisonit Thành viên cấp 2

Góp ý thẳng cho bạn luôn nhé: Ảnh không có nội dung, bố cục, màu sắc thì mỗi người 1 gu nên không thể nói đẹp hay xấu được. Riêng mình thì tạm được nhé.
    Ảnh của bạn còn một số lỗi nhỏ, như #3 nói là một trong số đó.
  5. Nguyễn Văn Non

Nguyễn Văn Non Thành viên cấp 1

Cảm ơn sự góp ý của các bạn. Mình sẽ rút kinh nghiệm cho những lần sau. Thân!
  6. drax

drax Thành viên cấp 4

chân to như cột đình.
  7. Do Ngan

Do Ngan Mới đăng kí

Hay. Cám ơn. Bạn phát huy nhé.
    Nguyễn Văn Non thích bài viết này
  8. Nguyễn Văn Non

Nguyễn Văn Non Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn