Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lại ngồi nghịch, các bác chém nhẹ tay ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi babysocola, 28/3/13.

Lượt xem: 2,388

1. babysocola Thành viên cấp 1

Em cứ có cảm giác ảnh mờ mờ, do làm tương phản kém hay do máy chụp hả các bác :(

P/S: Do tự học PTS nên tự mày mò tuy tốt cho rèn luyện trí óc & sự sung sướng khi tự mình phát hiện & sáng tạo ra cái gì đó tăng lên gấp bội, nhưng lại khiến em bị thụt lùi so với mng khi ko chịu tiếp thu & học hỏi những gì có sẵn, cảm giác như càng lúc càng đi sau & rất mù mờ ko bài bản, làm nên ảnh ko hài lòng mà cứ mất phương hướng chả bik phải làm sao. Đành vậy. Bỏ hết tất cả những bảo thủ riêng và những điều tự mày mò để biết, coi như là một đứa mù Photoshop & lightroom để học lại bài bản từ đầu >"< . Các bác chém nhẹ tay cho em lấy tinh thần học lại

...
    Fanytastic SúJust Zen thích bài viết này.
  2. diemle

diemle Mới đăng kí

đẹp quá :D
  3. dand_elion1102

dand_elion1102 Thành viên cấp 1

Tăng Contrast lên cũng đỡ đó bạn.
  4. babysocola

babysocola Thành viên cấp 1

thế thì cứ cảm giác lóa ý :(
  5. trungtinh2111

trungtinh2111 Mới đăng kí

tuyệt vời cách bạn xử lý trang phục rất hay!
    còn về phần kĩ thuật ảnh thì mình ko ý kiến! theo mình thì ok! tấm sau dc hơn tấm trước! nhưng nếu da model ý hống lại một tí thì hay hơn!
  6. kupjndepzaj

kupjndepzaj Mới đăng kí

Nhìn đẹp thật :D

Ủng hộ diễn đàn