Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm Hình Cho Em Gái... Mong Các Bác Ném Gạch...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hoa_ki_long, 15/11/12.

Lượt xem: 3,469

1. hoa_ki_long Thành viên cấp 3

Buồn buồn ngồi nghịch tí.... các bác chém giúp em với... em tự học photoshop nên ko bít sai chỗ nào mà sửa ~X(
    Hình Gốc:

...
  2. Sky

Sky Thành viên cấp 2

Nếu chủ thớt yêu cầu thì anh em ném thôi. :gach40:
    hoa_ki_long thích bài viết này
  3. hoa_ki_long

hoa_ki_long Thành viên cấp 3

hì hì..... em làm hình theo cảm giác...... các bác góp ý giúp ạ :D
  4. chichuot

chichuot Thành viên cấp 2

Da nhìn bệt quá :D
  5. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

Chủ thớt không biết đã dùng phần mềm hay thủ thuật gì mà làn da mod còn hơn cả làn ra em bé, Vãi ####
  6. Những Ngày Đẹp Trời

Những Ngày Đẹp Trời Thành viên cấp 2

cũng khó nói nhỉ :"> mẫu xinh, chỉnh da tạm ổn, nhưng pts kiểu này nhìn nó lộn xộn, ko theo trường phái nào cả :D biết đâu đây lại là trường phái mới nhỉ :"> nhưng ít nhất tóc đừng nên làm nhiều màu thế :)
  7. Two

Two Thành viên cấp 3

Màu mè
    Ảo nhoe
    còn nhìn cứ như có dầu nhớt ấy.
    xuangiang1011hoa_ki_long thích bài viết này.
  8. hoa_ki_long

em tự chỉnh Neat Image Pro v7.0 đó bác :D
  9. hoa_ki_long

Mình luôn thích tìm tòi những lối đi riêng, ko làm lại những gì người khác làm.... khi làm tấm này mình muốn nó lung linh và ảo ảo như ánh đèn đêm ở lasvegas hay Macao, nơi luôn có những ánh đèn rực rỡ và huyền ảo... chỉ cần điểm nhấn là khuôn mặt rõ ràng là được!
    Mới tập photoshop lại thích phá cách nên sai nhiều... Rất cảm ơn bác đã góp ý! Ngày vui :D
    DX_DegenerationNhững Ngày Đẹp Trời thích bài viết này.
  10. hoa_ki_long

Mới nhập môn còn sai nhiều, cám ơn bác đã góp ý ! Chúc bác một ngày mới nhiều niềm vui, thân mến! :D
  11. Những Ngày Đẹp Trời

Phá cách thế nào cũng nên dựa vào căn bản, nếu ko sẽ khó lung linh lắm bạn :)
  12. hoa_ki_long

Mấy hôm nay có ít thời gian nên mới học căn bản, bữa giờ tải photoshop về là vẽ luôn.... hình bị ném đá liên tục bác ạ... hì hì :))
    Những Ngày Đẹp Trời thích bài viết này
  13. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Phá cách cũng không sao hết, nhưng ... mắt mẫu còn bầm, vẫn chưa sửa, tròng trắng làm quá trắng thành ra trắng dã, ko còn mạch máu nhỏ, nhìn rất sợ, mặt không phải cứ cà 1 lần là phẳng được, dấu mụn ở má làm mặt mẫu chỗ đó lõm vào, hoa hồng nếu phải resize lại thì giữ nguyên tỷ lệ, kéo móp ra nhìn không hợp.
  14. hoa_ki_long

oái.... bác quả là tinh ý... bác làm ơn cho em hỏi: "mắt bầm có thủ thuật nào làm cho hết bầm ko ạ?" em tìm miết mà ko thấy! Chân thành cảm ơn bác nhiều nhiều! :x
  15. Two

Two Thành viên cấp 3

Thân :v :v
  16. hoa_ki_long

Hội những người phát cuồng vì icon :v :v trên face! :v :v:v :v:v :v
  17. Những Ngày Đẹp Trời

tóc như tóc bạc ấy nhỉ :)) kéo mũi cao lên tí cho đẹp :D
  18. Vu Le

Vu Le Thành viên cấp 2

style làm ảnh hồi mới có photoshop, những năm 98-99
  19. hoa_ki_long

Em phẫu thuật thẩm mỹ chưa ổn lắm bác ạ! Lỡ tay mà biến em gái thành Trư bát giới thì nó xách dao dí em chạy ko kịp :v :v
  20. Những Ngày Đẹp Trời

haha, vào Liquify nghịch đi :v

Ủng hộ diễn đàn