Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm lại hình phóng to bị vỡ pixel!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thangnguyen2014, 20/1/15.

Lượt xem: 2,966

1. thangnguyen2014 Thành viên cấp 1

Đây là hình trước và sau thay đổi vì vỡ pixel, các bác cho ý kiến giùm em với ah! Cám ơn các bác!

Sau khi retouch:

...
    Hồng SơnPhúc Đào thích bài viết này.
  2. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

Bị móm rồi bác ơi ! =))))
  3. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

vẽ lại hả bác :) hình lỡ vỡ pixel rồi thì đập luôn bác ợ, cũng đang quan tâm vấn đề này, mình cũng hay phóng ảnh từ màn hình 20" lên 4x2 mét nhưng toàn nát, ai có cách phóng khác chỉ mình với, toàn dung convert to object nhưng vẫn be bét
  4. PHOANG

PHOANG Thành viên cấp 1

Nếu hình kém chất lượng mà có thể chỉnh lên rõ nét ở kích thước lớn hơn thì mình nghĩ mấy bác bên mãng photo sẽ bỏ máy ảnh chuyên dụng dùng máy ảnh du lịch rùi ^^!
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Với những ảnh kém thế này mình khuyên Delete hoặc lấy máy chụp xịn rồi chụp lại ^^!
    ToiHocDoHoa.comhatay1712 thích bài viết này.
  5. thangnguyen2014

thangnguyen2014 Thành viên cấp 1

Hi các bác! Em chỉ là đang tập tành học PS và đang làm lesson, show lên mong các cao thủ chỉ bảo thôi ah! Vì em bít trên 4f nhiều nhân tài ẩn dật lắm! ^^
    PHOANG thích bài viết này
  6. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

1 thằng học sinh khá thì có thể miễn cưỡng nâng nó lên học sinh giỏi . 1 thằng học sinh yếu thì ko thể nâng lên học sinh giỏi được . Tấm hình 3x4 phóng lên được 30x40 mà không vị vỡ thì máy chụp hình ko cần phải nhiều chủng loại, nhiều giá cả làm gì :))
  7. doan trong hiep

doan trong hiep Thành viên cấp 1

bác làm TUT đi choe ae học hỏi

Ủng hộ diễn đàn