Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm long lanh hình ảnh...

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi neo_pretty, 27/7/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,280

1. neo_pretty Mới đăng kí

Chào tất cả các bạn, mình là thành viên mới, mình biết chút ít về pts nhưng cũng chưa đủ để dùng.
    Mong tất cả các anh chị và các thành viên khác giúp mình tạo bức ảnh này lung linh nổi trội giùm với.
    Mong mọi ngừoi chụp lại quá tình làm để mình tiến hành cho những bức ảnh khác.
    Xin chân thành cảm ơn ^^
    Để bù đắp lại công lao của các bạn, bạn nào thích bài hát j` thì mình sẽ thu âm bằng tiếng Sáo rồi post lên giành tặng riêng cho các bạn đó.
    hihi....

...
  2. T.Optimus

T.Optimus Thành viên cấp 2

neo_pretty thích bài viết này
  3. Bao Tin Tran

Bao Tin Tran Thành viên cấp 2

4. neo_pretty

neo_pretty Mới đăng kí

Vì mình đang cần gấp nên mới nhờ các bạn, còn mấy cái khác mình sẽ đọc làm sau, các bạn giúp mình với, cần j mjh sẽ đáp ứng.
  5. Tym_tkep

Tym_tkep Mới đăng kí

Mình cũng đang tập tành tí, bạn xem có được ko[​IMG]
    2
  6. T.Optimus

Mọi người tham gia 4fum cái chính là để giao lưu học hỏi là chính...mong nhận được nhiều gạch ngói để sây dựng kinh nghiệm cho bản thân...chứ nghe bạn nói.." Cần ji mjh sẽ đáp ứng" thấy thận vọng về suy nghĩ của bạn quá [-(
  7. T.Optimus

theo ý kiến riêng của mình thì
    pic 1: mod ko được nổi lăm và hơi chói...
    pic 2: cháy và troll mẫu @@
    mình newbie nha....có ji cứ gạch ngói
  8. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

9. neo_pretty

neo_pretty Mới đăng kí

cám ơn bạn rất nhiều, cái hình thứ 2 hơi chói sáng nên 1 bàn tay đã bị mất đi.
  10. T.Optimus

11. neo_pretty

neo_pretty Mới đăng kí

Xin lỗi bạn, có lẽ bạn nghĩ hơi bị lệch.
    Đối với bạn có lẽ bạn giỏi về pst và cần đc ném gạch để tiến bộ hơn. Còn cách tiến bộ của mình thì là theo cách khác, mình biết phải làm gì, mình cũng ko trải qua 1 lớp dạy nào về pts nên phần lớn là tự tìm hiểu. Mình chưa đủ trình độ và hiểu biết nhiều về cách tạo 1 cái ảnh đẹp giống ngừoi khác nên mới nhờ.
    Và " cần j mình sẽ đáp ứng" tất nhiên, đây là khả năng hiểu biết của mình, mình sẽ hướng dẫn lại các bạn về lĩnh vực khác.
    Dẫu sao 1 lần nữa cám ơn bạn.
    (Bạn chú ý lại lỗi chính tả của bạn nhé)
  12. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Ý bạn neo_pretty ko phải là kiểu dùng tiền như trước có 1 member đã từng nói thế đâu, mình đoán bạn này biết thổi sáo hay gì đó hả ? Cũng hay, mỗi người một tài năng riêng. Bây h mọi người giúp bạn ý, bạn ý đã nói rõ ràng: Để bù đắp lại công lao của các bạn, bạn nào thích bài hát j` thì mình sẽ thu âm bằng tiếng Sáo rồi post lên giành tặng riêng cho các bạn đó. . Nhưng cũng nhắc bạn là nên đọc qua cái link mà các coment trước đã gửi. :) Văn hóa nhờ vả thôi mà bạn.
  13. IceF

IceF Thành viên cấp 4

Down LR + preset về thỉ khỏi phải post nhiều.
  14. Bao Tin Tran

Thật sự mà nói cũng không biết làm gì vì thực sự không hứng thú với stock. Thôi thì cố làm nổi mẫu lên với cho cái màu tối tối biết đâu lại hay...

Mình cũng tự nhận thấy là khi làm nổi bạn lên thì cái bàn tay hơi bị cháy...
  15. neo_pretty

neo_pretty Mới đăng kí

Mình thích cái ảnh đầu tiên của bạn Tym_tkep
    Nhưng bạn nào có thể thêm vài giọt nước vào bàn tay cho tự nhiên hôk....
  16. Bao Tin Tran

Blend màu thôi, đừng làm quá bạn. Không khéo trông vừa giả vừa xấu đấy...
  17. T.Optimus

MÌnh Nhận gạch chứ ko Ném....:D...cũng ko sao...cùng giới nên khó hiểu cách nghĩ thôi....AK, mình newbie đang tự vọc vạch nha
  18. neo_pretty

neo_pretty Mới đăng kí

Hàm ý mình nói là bạn bị ném đó, tức là người khác nói cái sai hoặc chưa phù hợp của bạn nên bạn mới sửa, và sửa thì mới hoàn thiện hơn.
    Nhận về mới hoàn thiện chứ ai nói quăn đi là hoàn thiện đâu.
  19. Tym_tkep

Tym_tkep Mới đăng kí

Keke. Mình là newbie mà, thiếu sót là chuyện hiển nhiên. Thick ảnh 1 thì thực hiện lời hứa đi na..keke. Bạn thu âm tiếng sáo bài Can't take my eyes off you đc hem.
  20. neo_pretty

neo_pretty Mới đăng kí

Bạn có thể cho bài tiếng Việt được hôk, tiếng nước ngoài mình hôk cảm âm để thổi theo được. Có karaoke cho luôn nha, bạn có thể nêu ra nhiều bài mà bạn thích để mình chọn. Thank bạn!
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn